Nguyễn Hoài Thùy Nhi
Tôi rất ấn tượng với quy trình làm việc chuyên nghiệp của trường BMG. Bên cạnh đó là sự thân thiện của các Anh/ Chị nhân viên, sự tận tình của các giảng viên và không khí học tập thoải mái, gắn kết giữa các thành viên trong lớp
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Nguyễn Hoài Thùy Nhi
Tôi rất ấn tượng với quy trình làm việc chuyên nghiệp của trường BMG. Bên cạnh đó là sự thân thiện của các Anh/ Chị nhân viên, sự tận tình của các giảng viên và không khí học tập thoải mái, gắn kết giữa các thành viên trong lớp
Khóa học Marketing tại BMG đem đến nhiều ví dụ thực tiễn, phương pháp học mang tính tương tác nhiều, khuyến khích HV tranh luận và.......
Thật đúng với câu slogan "Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp", giảng viên chia sẻ kiến thức rất thực tế. Lớp học có sỉ số vừa phải giúp việc tiếp thu hiệu quả hơn. Một điều đáng chú ý nữa ở BMG làm tôi thấy hài lòng là được hỗ...
BMG là một nới đáng tin cậy về đội ngũ Giảng viên kinh nghiệm và thực tiễn, Phòng Giáo Vụ làm việc rất tốt, chu đáo, tận tình với học viên. Qua khóa học, tôi học được những kiến thức thực tiễn trong công việc nhờ vào những tình huống,...
Giảng viên BMG không chỉ cung cấp kiến thức mà còn chia sẻ nhiều kinh nghiệm quý báu trong quá trình làm việc. Chúng tôi được làm việc nhóm, chia sẻ và học tập lẫn nhau. không khí học tập thoải mái, thân thiện,...
Em rất hài lòng với chất lượng giảng dạy ở BMG. Ban Giảng viên chuyên nghiệp, yêu nghề và không ngại chia sẻ thực tiễn, thầy cô hài hước, vui tính đã giúp bài học thêm hấp dẫn hơn. Ngoài ra, BMG còn thể hiện sự quan tâm chăm sóc...
Học ở BMG là một trong những việc làm có ảnh hưởng nhiều nhất đến công việc và cuộc sống của tôi! Khóa học Marketing Ứng dụng thật tuyệt vời! Chân thành cảm ơn thầy cô và các bạn lớp MPC03!