Võ Ánh Trăng
Giảng viên BMG không chỉ cung cấp kiến thức mà còn chia sẻ nhiều kinh nghiệm quý báu trong quá trình làm việc. Chúng tôi được làm việc nhóm, chia sẻ và học tập lẫn nhau. không khí học tập thoải mái, thân thiện,…
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Võ Ánh Trăng
Giảng viên BMG không chỉ cung cấp kiến thức mà còn chia sẻ nhiều kinh nghiệm quý báu trong quá trình làm việc. Chúng tôi được làm việc nhóm, chia sẻ và học tập lẫn nhau. không khí học tập thoải mái, thân thiện,…
Không biết nói sao chứ khi em nhận học bổng học viên tiêu biểu cảm xúc rất khó tả. Một cảm giác rất sung sướng vỡ òa. Nhân đây có vài lời cảm nhận về khóa học. Với Lâm, BMG đã hỗ trợ rất tốt về tài liệu cũng như...
Môi trường học tập tại BMG tốt. Nội dung chương trình giảng dạy mang tính thực tiễn cao, cung cấp đầy đủ các tài liệu cần thiết. Giảng viên BMG nhiệt tình, thân thiện, gần gũi, chia sẻ nhiều kinh nghiệm với học viên.
Có thể thảo luận, trao đổi với Giảng viên thoải mái là điều tôi thấy hài lòng và thú vị nhất khi đến với khóa Quản lý bán hàng chuyên nghiệp tại BMG. Các nhân viên, tư vấn rất nhiệt tình, vui vẻ hỗ trợ học viên.
Tôi rất hài lòng về cách giảng dạy của các Giảng viên và hệ thống các thiết bị phòng học tại BMG. Giảng viên rất nhiệt tình, vui vẻ thân thiện và luôn chia sẻ những kinh nghiệm từ thực tế giúp học viên có những kiến thức bổ ích.
Tuy chỉ mới tham gia được 1/3 khóa học, song khóa học Marketing Ứng dụng chuyên nghiệp đã giúp tôi có được những kiến thức cần thiết. Giảng viên ở đây rất nhiệt tình, luôn hỗ trợ học viên. Bên cạnh đó, nhân viên BMG còn rất nhiệt tình với...
Dù không quy mô hoành tráng, nhưng cách tiếp cận của Phòng giáo vụ BMG với học viên thật thân thiện, tôi rất hài lòng với cách làm việc này.