Nguyễn Thái Thùy Chi
Dù không quy mô hoành tráng, nhưng cách tiếp cận của Phòng giáo vụ BMG với học viên thật thân thiện, tôi rất hài lòng với cách làm việc này.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Nguyễn Thái Thùy Chi
Dù không quy mô hoành tráng, nhưng cách tiếp cận của Phòng giáo vụ BMG với học viên thật thân thiện, tôi rất hài lòng với cách làm việc này.
Khóa học này rất sinh động, thực tiễn giúp học viên thấy hứng thú và năng động hơn. Giảng viên dạy nhiệt tình, hết mình truyền đạt kinh nghiệm thực tế cho học viên. Phòng giáo vụ cũng rất nhiệt tình quan tâm đến học viên.
Tôi cảm thấy rất hài lòng khi học tập tại BMG với cách học thoải mái, trang thiết bị và phòng học tốt. Phòng giáo vụ rất nhiệt tình trong hỗ trợ học viên
Lòng nhiệt tình, thân thiện của các nhân viên tại BMG Education, đặc biệt là phòng Giáo vụ đem đến cho tôi cảm giác vui vẻ và gần gũi khi học tập tại đây...
Chương trình học hay và thực tế, cung cấp cho tôi nhiều kiến thức về Marketing. Giảng viên của BMG rất nhiệt tình và dễ thương. Phòng Giáo vụ cũng rất tận tậm trong việc hỗ trợ HV.
Khóa học PR tại BMG rất thực tế, sinh động. Giảng viên nhiệt tình trong bài giảng và chia sẻ nhiều kinh nghiệm trong công việc giúp học viên hiểu bài tốt hơn. Lớp học rất vui, mọi người hỗ trợ nhau tích cực trong làm việc nhóm.
Môi trường học tập tại BMG rất tốt. Học viên được các Giảng viên và các anh chị Giáo vụ giúp đỡ tận tình. Tôi rất thích khóa học này.