Đức Hoàng Kim Phượng
Chương trình học hay và thực tế, cung cấp cho tôi nhiều kiến thức về Marketing. Giảng viên của BMG rất nhiệt tình và dễ thương. Phòng Giáo vụ cũng rất tận tậm trong việc hỗ trợ HV.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Đức Hoàng Kim Phượng
Chương trình học hay và thực tế, cung cấp cho tôi nhiều kiến thức về Marketing. Giảng viên của BMG rất nhiệt tình và dễ thương. Phòng Giáo vụ cũng rất tận tậm trong việc hỗ trợ HV.
BMG có cơ sở vật chất và môi trường học tập tôt. Đội ngũ giảng viên có phương pháp giảng dạy dễ hiểu với nhiều kinh nghiệm thực tiễn và bộ phận hỗ trợ học viên rất nhiệt tình.
Theo tôi, đây là một khóa học bổ ích vì các học viên được chia sẻ nhiều kiến thức thực tiễn, đồng thời đưa ra được cái nhìn tổng quát về PR. Đó là bước khởi đầu rất tốt cho những ai thích theo đuổi về nghề PR trong tương...
Tuy mới chỉ qua bốn tuần đầu của khóa học Marketing, nhưng tôi đánh giá khóa học này tốt . Tôi đã học hỏi được nhiều kiến thức hay ở đây. Giảng viên và các anh chị phòng giáo vụ rất nhiệt tình, hòa đồng với học viên.
Tham gia khóa học Marketing ứng dụng này tôi cảm thấy thật tuyệt. Lớp học vui và bổ ích, giảng viên rất nhiệt tình, Phòng Giáo Vụ quan tâm đến học viên, và điều kiện học, cơ sở vật chất ở đây đều tốt.
BMG đảm bảo được điều kiện học tập của học viên, trang bị đầy đủ trang thiết bị để phục vụ cho quá trình học 1 cách tốt nhất. Khóa học mang đến những kiến thức thực tiễn, bổ ích cho học viên. Tôi rất hài lòng về khóa học...
Tôi thấy chương trình học PR chuyên nghiệp hấp dẫn, cung cấp nhiều kiến thức quan trọng và đáp ứng được yêu cầu của học viên khi tham gia. Tôi hài lòng với điều kiện học tập và những gì thu được cho cá nhân mình khi học tại BMG.