Nguyễn Thị Thiên Hương
BMG có cơ sở vật chất và môi trường học tập tôt. Đội ngũ giảng viên có phương pháp giảng dạy dễ hiểu với nhiều kinh nghiệm thực tiễn và bộ phận hỗ trợ học viên rất nhiệt tình.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Nguyễn Thị Thiên Hương
BMG có cơ sở vật chất và môi trường học tập tôt. Đội ngũ giảng viên có phương pháp giảng dạy dễ hiểu với nhiều kinh nghiệm thực tiễn và bộ phận hỗ trợ học viên rất nhiệt tình.
Chương trình học rất thiết thực, đem lại cho tôi những kiến thức, kinh nghiệm thực tiễn cho công việc sau này. Hơn nữa, Giảng viên nhiệt tình, Nhân viên rất chu đáo và dễ thương, cơ sở vật chất hiện đại.
Tôi rất ấn tượng với quy trình làm việc chuyên nghiệp của trường BMG. Bên cạnh đó là sự thân thiện của các Anh/ Chị nhân viên, sự tận tình của các giảng viên và không khí học tập thoải mái, gắn kết giữa các thành viên trong lớp
Khóa học PR tại BMG rất hay, thực tế, cung cấp đầy đủ kiến thức, rất cần thiết cho công việc sắp tới của tôi. Bên cạnh đó Giảng viên ở BMG đều là những GV giỏi và rất nhiệt tình. Cơ sở vật chất tốt giúp HV học tập...
Những buổi học khá thú vị, tôi thật sự rất thích thú và hài lòng khi tham gia khóa học Digital này. Giảng viên của BMG rất nhiệt tình, mỗi giờ học tôi lại tiếp thu thêm nhiều kiến thức hay, bổ ích.
Học viên được rèn luyện các kỹ năng rất có ích như: kỹ năng làm việc nhóm, trình bày trước đám đông,… giúp Học viên tự tin, suy nghĩ nhanh và đưa ra hướng giải quyết vấn đề tốt nhất...Giảng viên giải đáp được nhiều vấn đề thắc mắc của...
Đây là một khóa học thực tiễn, cần thiết cho người đang đi làm và sinh viên quan tâm đến ngành Marketing. Một điều mà tôi cũng rất thích là kho sách ở trung tâm khá đầy đủ và hữu dụng để các học viên mở rộng thêm kiến thức.