Vũ Phi Long
Những buổi học khá thú vị, tôi thật sự rất thích thú và hài lòng khi tham gia khóa học Digital này. Giảng viên của BMG rất nhiệt tình, mỗi giờ học tôi lại tiếp thu thêm nhiều kiến thức hay, bổ ích.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Vũ Phi Long
Những buổi học khá thú vị, tôi thật sự rất thích thú và hài lòng khi tham gia khóa học Digital này. Giảng viên của BMG rất nhiệt tình, mỗi giờ học tôi lại tiếp thu thêm nhiều kiến thức hay, bổ ích.
Nếu bạn muốn trở thành những người làm việc chuyên nghiệp, sống với đam mê nghề mình đang chọn thì tôi tin rằng BMG là ngôi trường tuyệt vời nhất để bạn được học hai thứ ấy. Chỉ cần bạn biết ước mơ và dám thực hiện!
Tuy thời gian đào tạo ngắn nhưng với tình huống thực tế, kiến thức nhận được từ khóa học Marketing giúp tôi có cái nhìn sâu sắc hơn trong công việc
Nếu bạn muốn trở thành những người làm việc chuyên nghiệp, sống với đam mê nghề mình đang chọn thì tôi tin rằng BMG là ngôi trường tuyệt vời nhất để bạn được học hai thứ ấy. Chỉ cần bạn biết ước mơ và dám thực hiện!
Học viên được rèn luyện các kỹ năng rất có ích như: kỹ năng làm việc nhóm, trình bày trước đám đông,… giúp Học viên tự tin, suy nghĩ nhanh và đưa ra hướng giải quyết vấn đề tốt nhất...Giảng viên giải đáp được nhiều vấn đề thắc mắc của...
Khóa học PR tại BMG rất hay, thực tế, cung cấp đầy đủ kiến thức, rất cần thiết cho công việc sắp tới của tôi. Bên cạnh đó Giảng viên ở BMG đều là những GV giỏi và rất nhiệt tình. Cơ sở vật chất tốt giúp HV học tập...
Tham gia học khóa PR này tại BMG, tôi cảm thấy rất thú vị. Nó làm cho tôi hiểu rõ hơn về ngành PR và một số nghiệp vụ khác liên quan. Các anh chị Giáo vụ vui vẻ, hòa đồng, nhiệt tình hỗ trợ học viên làm tôi cảm...