![Tô-Nguyên-Minh-1](https://www.bmg.edu.vn/bmg/wp-content/uploads/2019/02/Tô-Nguyên-Minh-1.jpg)
Tô Nguyên Minh – DMC 75
Nếu bạn muốn trở thành những người làm việc chuyên nghiệp, sống với đam mê nghề mình đang chọn thì tôi tin rằng BMG là ngôi trường tuyệt vời nhất để bạn được học hai thứ ấy. Chỉ cần bạn biết ước mơ và dám thực hiện!
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Tô Nguyên Minh – DMC 75
Nếu bạn muốn trở thành những người làm việc chuyên nghiệp, sống với đam mê nghề mình đang chọn thì tôi tin rằng BMG là ngôi trường tuyệt vời nhất để bạn được học hai thứ ấy. Chỉ cần bạn biết ước mơ và dám thực hiện!
BMG là một nới đáng tin cậy về đội ngũ Giảng viên kinh nghiệm và thực tiễn, Phòng Giáo Vụ làm việc rất tốt, chu đáo, tận tình với học viên. Qua khóa học, tôi học được những kiến thức thực tiễn trong công việc nhờ vào những tình huống,...
Tôi rất ấn tượng với quy trình làm việc chuyên nghiệp của trường BMG. Bên cạnh đó là sự thân thiện của các Anh/ Chị nhân viên, sự tận tình của các giảng viên và không khí học tập thoải mái, gắn kết giữa các thành viên trong lớp
Có thể thảo luận, trao đổi với Giảng viên thoải mái là điều tôi thấy hài lòng và thú vị nhất khi đến với khóa Quản lý bán hàng chuyên nghiệp tại BMG. Các nhân viên, tư vấn rất nhiệt tình, vui vẻ hỗ trợ học viên.
Tham gia khóa học Marketing ứng dụng này tôi cảm thấy thật tuyệt. Lớp học vui và bổ ích, giảng viên rất nhiệt tình, Phòng Giáo Vụ quan tâm đến học viên, và điều kiện học, cơ sở vật chất ở đây đều tốt.
Đối với tôi, BMG có một phương pháp giảng dạy dễ hiểu, không phải viết lý thuyết nhiều mà vẫn nắm được kiến thức được truyền đạt từ giảng viên.
Khóa học cung cấp cho tôi những kiến thức mới hơn so với những gì đã học ở trường đại học, Giảng viên gần gũi và rất nhiệt tình. Tôi thích cách học làm việc theo nhóm ở đây.