Tống Ngọc Hiếu
Tham gia khóa học PR tại BMG giúp tôi có thêm những kiến thức thực tiễn, bổ ích về PR. Bên cạnh đó tôi còn mở rộng được nhiều mối quan hệ rất tốt. Thầy cô thân thiện, nhiệt tình; Phòng Giáo vụ hỗ trợ học viên rất tốt.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Tống Ngọc Hiếu
Tham gia khóa học PR tại BMG giúp tôi có thêm những kiến thức thực tiễn, bổ ích về PR. Bên cạnh đó tôi còn mở rộng được nhiều mối quan hệ rất tốt. Thầy cô thân thiện, nhiệt tình; Phòng Giáo vụ hỗ trợ học viên rất tốt.
Đây là một khóa học thực tiễn, cần thiết cho người đang đi làm và sinh viên quan tâm đến ngành Marketing. Một điều mà tôi cũng rất thích là kho sách ở trung tâm khá đầy đủ và hữu dụng để các học viên mở rộng thêm kiến thức.
Lớp học rất vui và thoải mái, học viên nhận được nhiều thông tin và kinh nghiệm thực tế từ Giảng viên của BMG. Nhìn chung tôi hài lòng về khóa học Marketing này. Bên cạnh đó, trường cũng tạo mọi điều kiện để học viên học tập tốt hơn:...
Chương trình học rất thiết thực, đem lại cho tôi những kiến thức, kinh nghiệm thực tiễn cho công việc sau này. Hơn nữa, Giảng viên nhiệt tình, Nhân viên rất chu đáo và dễ thương, cơ sở vật chất hiện đại.
Trải qua gần 1/2 khóa học tôi cảm thấy rất hài lòng với sự chọn lựa của mình. Khóa học cung cấp những kiến thức thực tế, bổ ích về nghề PR mà trước đây tôi không hề biết. Bên cạnh đó Giảng viên của BMG rất nhiệt tình, hòa...
Mục đích của tôi đến với khóa Quản lý bán hàng chuyên nghiệp tại BMG nhằm củng cố kiến thức và tạo thêm nhiều mối quan hệ. Và tôi thật sự hài lòng khi đã lựa chọn BMG.
Qua những môn đã và đang được học, kiến thức thực tiễn của thầy cô đã giúp tôi nền tảng về Marketing và kiến thức cơ bàn của từng môn. Sự nhiệt tình hướng dẫn của thầy cô tạo cho tôi sự thích thú tìm hiểu sâu hơn lĩnh vực...