Nguyễn Văn Trí Dũng
Mục đích của tôi đến với khóa Quản lý bán hàng chuyên nghiệp tại BMG nhằm củng cố kiến thức và tạo thêm nhiều mối quan hệ. Và tôi thật sự hài lòng khi đã lựa chọn BMG.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Nguyễn Văn Trí Dũng
Mục đích của tôi đến với khóa Quản lý bán hàng chuyên nghiệp tại BMG nhằm củng cố kiến thức và tạo thêm nhiều mối quan hệ. Và tôi thật sự hài lòng khi đã lựa chọn BMG.
Lòng nhiệt tình, thân thiện của các nhân viên tại BMG Education, đặc biệt là phòng Giáo vụ đem đến cho tôi cảm giác vui vẻ và gần gũi khi học tập tại đây...
Tôi thấy chương trình học PR chuyên nghiệp hấp dẫn, cung cấp nhiều kiến thức quan trọng và đáp ứng được yêu cầu của học viên khi tham gia. Tôi hài lòng với điều kiện học tập và những gì thu được cho cá nhân mình khi học tại BMG.
Thật đúng với câu slogan "Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp", giảng viên chia sẽ kiến thức rất thực tế. Lớp học có sĩ số vừa phải giúp việc tiếp thu hiệu quả hơn. Một điều đáng chú ý nữa ở BMG làm tôi thấy hài lòng là được hỗ...
Chương trình hệ thống kiến thức, nội dung đầy đủ những vấn đề của một quản trị bán hàng chuyên nghiệp. Giảng viên có kinh nghiệm thực tế, có vị trí cao trong công việc.
Lớp học rất vui và thoải mái, học viên nhận được nhiều thông tin và kinh nghiệm thực tế từ Giảng viên của BMG. Nhìn chung tôi hài lòng về khóa học Marketing này. Bên cạnh đó, trường cũng tạo mọi điều kiện để học viên học tập tốt hơn:...
Tham gia khóa học này, tôi cảm thấy hữu ích, nó bổ sung thêm kiến thức chuyên môn cho những người chuyên cũng như chưa chuyên về Digital Marketing. Giảng viên rất nhiệt tình, thân thiện, và giàu kinh nghiệm.