Nguyễn Trường Thành
Chương trình hệ thống kiến thức, nội dung đầy đủ những vấn đề của một quản trị bán hàng chuyên nghiệp. Giảng viên có kinh nghiệm thực tế, có vị trí cao trong công việc.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Nguyễn Trường Thành
Chương trình hệ thống kiến thức, nội dung đầy đủ những vấn đề của một quản trị bán hàng chuyên nghiệp. Giảng viên có kinh nghiệm thực tế, có vị trí cao trong công việc.
BMG là một nới đáng tin cậy về đội ngũ Giảng viên kinh nghiệm và thực tiễn, Phòng Giáo Vụ làm việc rất tốt, chu đáo, tận tình với học viên. Qua khóa học, tôi học được những kiến thức thực tiễn trong công việc nhờ vào những tình huống,...
Tham gia khóa học PR tại BMG giúp tôi có thêm những kiến thức thực tiễn, bổ ích về PR. Bên cạnh đó tôi còn mở rộng được nhiều mối quan hệ rất tốt. Thầy cô thân thiện, nhiệt tình; Phòng Giáo vụ hỗ trợ học viên rất tốt.
Tham gia khóa học này, tôi cảm thấy hữu ích, nó bổ sung thêm kiến thức chuyên môn cho những người chuyên cũng như chưa chuyên về Digital Marketing. Giảng viên rất nhiệt tình, thân thiện, và giàu kinh nghiệm.
Hiện đang là lớp trưởng của lớp PRC 06, tôi cảm thấy rất hài lòng với sự quan tâm chu đáo của Phòng giáo vụ, luôn đem đến những hoạt động hổ trợ lớp học...
Khóa học PR tại BMG rất thực tế, sinh động. Giảng viên nhiệt tình trong bài giảng và chia sẻ nhiều kinh nghiệm trong công việc giúp học viên hiểu bài tốt hơn. Lớp học rất vui, mọi người hỗ trợ nhau tích cực trong làm việc nhóm.
Tham gia khóa học Marketing ứng dụng này tôi cảm thấy thật tuyệt. Lớp học năng động, giảng viên rất nhiệt tình, tạo hứng thú cho học viên tự tin hơn khi bộc lộ những chính kiến của cá nhân.