Lê Tuấn Anh
Tham gia khóa học này, tôi cảm thấy hữu ích, nó bổ sung thêm kiến thức chuyên môn cho những người chuyên cũng như chưa chuyên về Digital Marketing. Giảng viên rất nhiệt tình, thân thiện, và giàu kinh nghiệm.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Lê Tuấn Anh
Tham gia khóa học này, tôi cảm thấy hữu ích, nó bổ sung thêm kiến thức chuyên môn cho những người chuyên cũng như chưa chuyên về Digital Marketing. Giảng viên rất nhiệt tình, thân thiện, và giàu kinh nghiệm.
Chương trình học rất thiết thực, đem lại cho tôi những kiến thức, kinh nghiệm thực tiễn cho công việc sau này. Hơn nữa, Giảng viên nhiệt tình, Nhân viên rất chu đáo và dễ thương, cơ sở vật chất hiện đại.
Giáo trình, tài liệu đầy đủ, chặt chẽ, cập nhật thường xuyên, không cần ghi chép nhiều, chỉ cần lắng nghe, hiểu và áp dụng ngay tại lớp. Bài giảng không có nhiều lý thuyết, có ví dụ thực tế, tình huống cụ thể giúp học viên rất dễ tiếp...
Điều làm tôi cảm thấy rất vui khi tham gia chương trình học tại đây ngoài chương trình học PR là cơ sở vật chất tốt và sự nhiệt tình hổ trợ của Phòng Giáo vụ....
Tôi rất thích khi tham gia học khóa học Marketing ứng dụng này, vì khóa học rất có ích cho tôi và những người cần kiến thức thực tế để làm Marketing, đồng thời, tôi hài lòng với sự nhiệt tình của Giảng viên ở đây.
Môi trường học tập tại BMG tốt. Nội dung chương trình giảng dạy mang tính thực tiễn cao, cung cấp đầy đủ các tài liệu cần thiết. Giảng viên BMG nhiệt tình, thân thiện, gần gũi, chia sẻ nhiều kinh nghiệm với học viên.
Tôi là sinh viên của Trường ĐH Marketing, để có việc làm như mong đợi tôi đã đăng ký khoá học Marketing chuyên nghiệp của BMG...