Giáo trình, tài liệu đầy đủ, chặt chẽ, cập nhật thường xuyên, không cần ghi chép nhiều, chỉ cần lắng nghe, hiểu và áp dụng ngay tại lớp. Bài giảng không có nhiều lý thuyết, có ví dụ thực tế, tình huống cụ thể giúp học viên rất dễ tiếp thu bài
Cảm nhận học viên
Trần Cao Ngọc Thảo
Lòng nhiệt tình, thân thiện của các nhân viên tại BMG Education, đặc biệt là phòng Giáo vụ đem đến cho tôi cảm giác vui vẻ và gần gũi khi học tập tại đây...
Nguyễn Trường Thành
Chương trình hệ thống kiến thức, nội dung đầy đủ những vấn đề của một quản trị bán hàng chuyên nghiệp. Giảng viên có kinh nghiệm thực tế, có vị trí cao trong công việc.
Lê Thị Ái Linh
Sau hai khóa học Marketing Ứng Dụng APM21 và Quản lý bán hàng chuyên nghiệp SMC05, với sự nhiệt tình của các Giảng viên tại BMG, tôi đã học được nhiều kinh nghiệm thực tiễn bổ ích cho lĩnh vực kinh doanh của mình.
Hồ Công Quốc Hùng
Môi trường học tập tại BMG tôi cảm thấy rất hài lòng và tin rằng với kiến thức PR tại đây sẽ hổ trợ một phần cho chuyên ngành Quản trị Kinh doanh ở Saigon Tech
Trần Thị Như Hạnh
Tuy mới chỉ qua bốn tuần đầu của khóa học Marketing, nhưng tôi đánh giá khóa học này tốt . Tôi đã học hỏi được nhiều kiến thức hay ở đây. Giảng viên và các anh chị phòng giáo vụ rất nhiệt tình, hòa đồng với học viên.
Hoàng Tuyết Lan
Giảng viên BMG rất tận tình gỉang dạy, tạo áp lực học tập liên tục và mang đến nhiều cơ hội cho Học viên được thực hành như trong thực tế.