Hoàng Tuyết Lan
Giảng viên BMG rất tận tình gỉang dạy, tạo áp lực học tập liên tục và mang đến nhiều cơ hội cho Học viên được thực hành như trong thực tế.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Hoàng Tuyết Lan
Giảng viên BMG rất tận tình gỉang dạy, tạo áp lực học tập liên tục và mang đến nhiều cơ hội cho Học viên được thực hành như trong thực tế.
Giảng viên giảng dạy rất nhiệt tình, các bạn đựợc cọ xát thực tế qua các Case sudy thực tiễn, được giảng viên "huấn luyện" rất nhiều nên lớp học lúc nào cũng sinh động và nhất là tính tương tác rất cao giữa thầy và trò.
BMG có cơ sở vật chất và môi trường học tập tôt. Đội ngũ giảng viên có phương pháp giảng dạy dễ hiểu với nhiều kinh nghiệm thực tiễn và bộ phận hỗ trợ học viên rất nhiệt tình.
Những suy nghĩ và câu hỏi của tôi được giảng viên BMG trả lời một cách thật đơn giản và dễ áp dụng. Với cách giảng và ví dụ minh hoạ thực tiễn, bây giờ tôi không còn ngại nữa khi nộp đơn vào môi trường làm việc chuyên nghiệp.
Khóa PR chuyên nghiệp tại BMG khiến tôi rất hài lòng. Tại đây tôi được học thực tiễn, được các Giảng viên chia sẻ những kinh nghiệm rất hay. Tôi tiếp thu được nhiều kiến thức mà không bao giờ được học ở trường lớp nào.
Có thể thảo luận, trao đổi với Giảng viên thoải mái là điều tôi thấy hài lòng và thú vị nhất khi đến với khóa Quản lý bán hàng chuyên nghiệp tại BMG. Các nhân viên, tư vấn rất nhiệt tình, vui vẻ hỗ trợ học viên.
Tôi nhận thấy khóa học PR này được thiết kế phù hợp với nhu cầu thực tế của học viên, cung cấp nhiều kiến thức quan trọng và thực tiễn rất cần thiết. Ngoài ra, BMG có thư viện sách kinh tế rất hấp dẫn.