Mỹ Linh
Giảng viên giảng dạy rất nhiệt tình, các bạn đựợc cọ xát thực tế qua các Case sudy thực tiễn, được giảng viên “huấn luyện” rất nhiều nên lớp học lúc nào cũng sinh động và nhất là tính tương tác rất cao giữa thầy và trò.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Mỹ Linh
Giảng viên giảng dạy rất nhiệt tình, các bạn đựợc cọ xát thực tế qua các Case sudy thực tiễn, được giảng viên “huấn luyện” rất nhiều nên lớp học lúc nào cũng sinh động và nhất là tính tương tác rất cao giữa thầy và trò.
Trải qua gần 1/2 khóa học tôi cảm thấy rất hài lòng với sự chọn lựa của mình. Khóa học cung cấp những kiến thức thực tế, bổ ích về nghề PR mà trước đây tôi không hề biết. Bên cạnh đó Giảng viên của BMG rất nhiệt tình, hòa...
Khóa học Marketing Ứng dụng Chuyên nghiệp, giúp tôi có được kiến thức phong phú, tính thực tiễn cao đúng như phương châm “ Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp” của BMG. Với sự hỗ trợ tốt từ Phòng Giáo Vụ, sự nhiệt tình của Ban Giảng viên khiến tôi...
Học tại BMG tôi được thực hành rất nhiều, các tiết học rất vui và thú vị. Giảng viên rất nhiệt tình luôn tạo điều kiện cho học viên làm việc hết mình, các bài giàng đều rất ngắn gọn nhưng dễ hiểu và sát với thực tế.
Khóa học Marketing tại BMG cung cấp đầy đủ những kiến thức cơ bản cần thiết cho học viên, giúp ích trong công việc hiện tại của tôi. Việc hỗ trợ cho học viên cũng rất tốt, các bạn Giáo vụ luôn vui vẻ, thân thiện.
Thật đúng với câu slogan "Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp", giảng viên chia sẻ kiến thức rất thực tế. Lớp học có sỉ số vừa phải giúp việc tiếp thu hiệu quả hơn. Một điều đáng chú ý nữa ở BMG làm tôi thấy hài lòng là được hỗ...
BMG có cơ sở vật chất và môi trường học tập tôt. Đội ngũ giảng viên có phương pháp giảng dạy dễ hiểu với nhiều kinh nghiệm thực tiễn và bộ phận hỗ trợ học viên rất nhiệt tình.