Đinh Hoài Xuân
Khóa học Marketing tại BMG cung cấp đầy đủ những kiến thức cơ bản cần thiết cho học viên, giúp ích trong công việc hiện tại của tôi. Việc hỗ trợ cho học viên cũng rất tốt, các bạn Giáo vụ luôn vui vẻ, thân thiện.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Đinh Hoài Xuân
Khóa học Marketing tại BMG cung cấp đầy đủ những kiến thức cơ bản cần thiết cho học viên, giúp ích trong công việc hiện tại của tôi. Việc hỗ trợ cho học viên cũng rất tốt, các bạn Giáo vụ luôn vui vẻ, thân thiện.
Case study thực tiễn, hệ thống thông tin luôn được cập nhật, bài giảng được truyền đạt một cách thực tế nhất, dễ hiểu nhất đối với học viên, chính điều này đã giúp tôi chọn BMG
Chương trình học hay và thực tế, cung cấp cho tôi nhiều kiến thức về Marketing. Giảng viên của BMG rất nhiệt tình và dễ thương. Phòng Giáo vụ cũng rất tận tậm trong việc hỗ trợ HV.
BMG có cơ sở vật chất và môi trường học tập tôt. Đội ngũ giảng viên có phương pháp giảng dạy dễ hiểu với nhiều kinh nghiệm thực tiễn và bộ phận hỗ trợ học viên rất nhiệt tình.
Khóa học PR này rất thú vị. Chương trình học có quá nhiều vấn đề mới đối với bản thân tôi cần phải tiếp thu thêm từ giảng viên vá các bạn để áp dụng vào công việc của mình. Bộ phân Giáo vụ nhiệt tình vui vẻ, hướng dẫn...
Nếu bạn muốn trở thành những người làm việc chuyên nghiệp, sống với đam mê nghề mình đang chọn thì tôi tin rằng BMG là ngôi trường tuyệt vời nhất để bạn được học hai thứ ấy. Chỉ cần bạn biết ước mơ và dám thực hiện!
Học viên được rèn luyện các kỹ năng rất có ích như: kỹ năng làm việc nhóm, trình bày trước đám đông,… giúp Học viên tự tin, suy nghĩ nhanh và đưa ra hướng giải quyết vấn đề tốt nhất...Giảng viên giải đáp được nhiều vấn đề thắc mắc của...