Học viên được rèn luyện các kỹ năng rất có ích như: kỹ năng làm việc nhóm, trình bày trước đám đông,… giúp Học viên tự tin, suy nghĩ nhanh và đưa ra hướng giải quyết vấn đề tốt nhất…Giảng viên giải đáp được nhiều vấn đề thắc mắc của học viên.
Cảm nhận học viên
Lý Thị Huyền
Đến với khóa Marketing tại BMG, tôi rất hài lòng. Hài lòng về Giảng viên nhiệt tình, đều là những chuyên gia trong lĩnh vực, tư vấn viên và các bạn Giáo vụ chuyên nghiệp, tận tâm, thân thiện.
Nguyễn Minh Tân
BMG đảm bảo được điều kiện học tập của học viên, trang bị đầy đủ trang thiết bị để phục vụ cho quá trình học 1 cách tốt nhất. Khóa học mang đến những kiến thức thực tiễn, bổ ích cho học viên. Tôi rất hài lòng về khóa học...
Trần Thị Ngọc Hà
Có thể nói, học tập tại BMG rất tốt và thoải mái: trường luôn tạo mọi điều kiện để học viên tương tác, khai thác kiến thức của Giảng viên, có thư viên online và offline. Lớp học sạch sẽ, cơ sở vật chất tương đối đầy đủ.
Bùi Thị Xuân Mỹ
Tham gia học khóa PR này tại BMG, tôi cảm thấy rất thú vị. Nó làm cho tôi hiểu rõ hơn về ngành PR và một số nghiệp vụ khác liên quan. Các anh chị Giáo vụ vui vẻ, hòa đồng, nhiệt tình hỗ trợ học viên làm tôi cảm...
Nguyễn Thị Hảo – DMC 75
Đến với khóa Digital Marketing tại BMG, tôi rất hài lòng. Hài lòng về Giảng viên nhiệt tình, đều là những chuyên gia trong lĩnh vực, tư vấn viên và các bạn Giáo vụ chuyên nghiệp, tận tâm, thân thiện.
Huỳnh Thanh Tiên
Tôi rất thích khi tham gia học khóa học Marketing ứng dụng này, vì khóa học rất có ích cho tôi và những người cần kiến thức thực tế để làm Marketing, đồng thời, tôi hài lòng với sự nhiệt tình của Giảng viên ở đây.