Lý Thị Huyền
Đến với khóa Marketing tại BMG, tôi rất hài lòng. Hài lòng về Giảng viên nhiệt tình, đều là những chuyên gia trong lĩnh vực, tư vấn viên và các bạn Giáo vụ chuyên nghiệp, tận tâm, thân thiện.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Lý Thị Huyền
Đến với khóa Marketing tại BMG, tôi rất hài lòng. Hài lòng về Giảng viên nhiệt tình, đều là những chuyên gia trong lĩnh vực, tư vấn viên và các bạn Giáo vụ chuyên nghiệp, tận tâm, thân thiện.
Tôi là học viên đã học khoá Digital Marketing chuyên nghiệp tại trường BMG. Khoá học PR tôi rất yêu thích. Tôi ngưỡng mộ những giảng viên trẻ, năng động và có kiến thức thực tiễn.
Những suy nghĩ và câu hỏi của tôi được giảng viên BMG trả lời một cách thật đơn giản và dễ áp dụng. Với cách giảng và ví dụ minh hoạ thực tiễn, bây giờ tôi không còn ngại nữa khi nộp đơn vào môi trường làm việc chuyên nghiệp.
Dù không quy mô hoành tráng, nhưng cách tiếp cận của Phòng giáo vụ BMG với học viên thật thân thiện, tôi rất hài lòng với cách làm việc này.
Tôi tự tin rằng tôi sẽ trở thành nhà PR chuyên nghiệp trong tương lai vì với cách giảng dạy rất sinh động của chương trình và kiến thức thực tiễn của giảng viên...
Tôi cảm thấy rất hài lòng khi học tập tại BMG với cách học thoải mái, trang thiết bị và phòng học tốt. Phòng giáo vụ rất nhiệt tình trong hỗ trợ học viên
Khóa học marketing chuyên nghiệp bám sát với thực tế. Chương trình đào tạo tốt, giảng viên thân thiện, nhiệt tình. Môi trường thuận lợi cho các học viên giao lưu, học hỏi.