Phan Thị Xuân Anh
Tôi cảm thấy rất hài lòng khi học tập tại BMG với cách học thoải mái, trang thiết bị và phòng học tốt. Phòng giáo vụ rất nhiệt tình trong hỗ trợ học viên
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Phan Thị Xuân Anh
Tôi cảm thấy rất hài lòng khi học tập tại BMG với cách học thoải mái, trang thiết bị và phòng học tốt. Phòng giáo vụ rất nhiệt tình trong hỗ trợ học viên
Tôi thấy khóa học SMC 05 mang lại cho tôi nhiều kiến thức thực tiễn, có thêm nhiều kinh nghiệm về thái độ, cách quản lý hay kiến thức tốt về bán hàng. Thầy cô và ban Giáo vụ luôn quan tâm đến HV, tạo cảm giác thoải mái và...
Khóa học PR này rất thú vị. Chương trình học có quá nhiều vấn đề mới đối với bản thân tôi cần phải tiếp thu thêm từ giảng viên vá các bạn để áp dụng vào công việc của mình. Bộ phân Giáo vụ nhiệt tình vui vẻ, hướng dẫn...
Giảng viên giảng dạy rất nhiệt tình, các bạn đựợc cọ xát thực tế qua các Case sudy thực tiễn, được giảng viên "huấn luyện" rất nhiều nên lớp học lúc nào cũng sinh động và nhất là tính tương tác rất cao giữa thầy và trò.
Case study thực tiễn, hệ thống thông tin luôn được cập nhật, bài giảng được truyền đạt một cách thực tế nhất, dễ hiểu nhất đối với học viên, chính điều này đã giúp tôi chọn BMG
Tham gia khóa học PR tại BMG giúp tôi có thêm những kiến thức thực tiễn, bổ ích về PR. Bên cạnh đó tôi còn mở rộng được nhiều mối quan hệ rất tốt. Thầy cô thân thiện, nhiệt tình; Phòng Giáo vụ hỗ trợ học viên rất tốt.
Tuy thời gian đào tạo ngắn nhưng với tình huống thực tế, kiến thức nhận được từ khóa học Marketing giúp tôi có cái nhìn sâu sắc hơn trong công việc