Tôi thấy khóa học SMC 05 mang lại cho tôi nhiều kiến thức thực tiễn, có thêm nhiều kinh nghiệm về thái độ, cách quản lý hay kiến thức tốt về bán hàng. Thầy cô và ban Giáo vụ luôn quan tâm đến HV, tạo cảm giác thoải mái và hiệu quả cho mỗi HV khi học. Đúng với câu Slogan: “Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp”, BMG đã cho tôi một môi trường học thú vị và hấp dẫn, chắc chắn trong tương lai tôi sẽ gặp lại BMG. Xin chân thành cảm ơn!
Cảm nhận học viên
Bùi Thị Xuân Mỹ
Tham gia học khóa PR này tại BMG, tôi cảm thấy rất thú vị. Nó làm cho tôi hiểu rõ hơn về ngành PR và một số nghiệp vụ khác liên quan. Các anh chị Giáo vụ vui vẻ, hòa đồng, nhiệt tình hỗ trợ học viên làm tôi cảm...
Phan Thị Hải Huỳnh
Bài giảng từ kinh nghiệm thực tế và sự nhiệt tình của giảng viên đã tạo sự sinh động trong giờ học, học viên có nhiều cơ hội tranh luận từ đó việc tiếp thu kiến thức trở nên dễ dàng hơn rất nhiều
Lê Nguyễn Đăng Phương
Đối với tôi, BMG có một phương pháp giảng dạy dễ hiểu, không phải viết lý thuyết nhiều mà vẫn nắm được kiến thức được truyền đạt từ giảng viên.
Nguyễn Rin
Tôi là sinh viên của Trường ĐH Marketing, để có việc làm như mong đợi tôi đã đăng ký khoá học Marketing chuyên nghiệp của BMG...
Quốc Lâm
Không biết nói sao chứ khi em nhận học bổng học viên tiêu biểu cảm xúc rất khó tả. Một cảm giác rất sung sướng vỡ òa. Nhân đây có vài lời cảm nhận về khóa học. Với Lâm, BMG đã hỗ trợ rất tốt về tài liệu cũng như...
Nguyễn Thị Hảo – DMC 75
Đến với khóa Digital Marketing tại BMG, tôi rất hài lòng. Hài lòng về Giảng viên nhiệt tình, đều là những chuyên gia trong lĩnh vực, tư vấn viên và các bạn Giáo vụ chuyên nghiệp, tận tâm, thân thiện.