Phan Thị Hải Huỳnh
Bài giảng từ kinh nghiệm thực tế và sự nhiệt tình của giảng viên đã tạo sự sinh động trong giờ học, học viên có nhiều cơ hội tranh luận từ đó việc tiếp thu kiến thức trở nên dễ dàng hơn rất nhiều
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Phan Thị Hải Huỳnh
Bài giảng từ kinh nghiệm thực tế và sự nhiệt tình của giảng viên đã tạo sự sinh động trong giờ học, học viên có nhiều cơ hội tranh luận từ đó việc tiếp thu kiến thức trở nên dễ dàng hơn rất nhiều
Học viên được rèn luyện các kỹ năng rất có ích như: kỹ năng làm việc nhóm, trình bày trước đám đông,… giúp Học viên tự tin, suy nghĩ nhanh và đưa ra hướng giải quyết vấn đề tốt nhất...Giảng viên giải đáp được nhiều vấn đề thắc mắc của...
Giảng viên BMG không chỉ cung cấp kiến thức mà còn chia sẻ nhiều kinh nghiệm quý báu trong quá trình làm việc. Chúng tôi được làm việc nhóm, chia sẻ và học tập lẫn nhau. Không khí học tập thoải mái, thân thiện
Khóa học cung cấp cho tôi những kiến thức mới hơn so với những gì đã học ở trường đại học, Giảng viên gần gũi và rất nhiệt tình. Tôi thích cách học làm việc theo nhóm ở đây.
Giáo trình thực tế, thường xuyên có các bài tập tình huống, bài tập làm theo nhóm để các thành viên trong lớp trao đổi ý kiến và hỗ trợ nhau. Giảng viên có kiến thức thực tế, chuyên môn cao và chia sẻ cho học viên
Đến với khóa Marketing tại BMG, tôi rất hài lòng. Hài lòng về Giảng viên nhiệt tình, đều là những chuyên gia trong lĩnh vực, tư vấn viên và các bạn Giáo vụ chuyên nghiệp, tận tâm, thân thiện.
Khóa học cung cấp đầy đủ các môn học về Marketing, các tài liệu tham khảo giúp học viên tiếp thu kiến thức nhanh chóng, dễ dàng hơn. Tôi rất hài lòng về sự nhiệt tình của các anh chị BMG.