![](https://www.bmg.edu.vn/bmg/wp-content/uploads/2019/02/1.-PHAN-THANH-TRƯỜNG.jpg)
Phan Thanh Trường – APM 84
Giảng viên BMG không chỉ cung cấp kiến thức mà còn chia sẻ nhiều kinh nghiệm quý báu trong quá trình làm việc. Chúng tôi được làm việc nhóm, chia sẻ và học tập lẫn nhau. Không khí học tập thoải mái, thân thiện
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Phan Thanh Trường – APM 84
Giảng viên BMG không chỉ cung cấp kiến thức mà còn chia sẻ nhiều kinh nghiệm quý báu trong quá trình làm việc. Chúng tôi được làm việc nhóm, chia sẻ và học tập lẫn nhau. Không khí học tập thoải mái, thân thiện
Thật đúng với câu slogan "Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp", giảng viên chia sẽ kiến thức rất thực tế. Lớp học có sĩ số vừa phải giúp việc tiếp thu hiệu quả hơn. Một điều đáng chú ý nữa ở BMG làm tôi thấy hài lòng là được hỗ...
Môi trường học tập tại BMG tốt. Nội dung chương trình giảng dạy mang tính thực tiễn cao, cung cấp đầy đủ các tài liệu cần thiết. Giảng viên BMG nhiệt tình, thân thiện, gần gũi, chia sẻ nhiều kinh nghiệm với học viên.
Khóa học cung cấp cho tôi những kiến thức mới hơn so với những gì đã học ở trường đại học, Giảng viên gần gũi và rất nhiệt tình. Tôi thích cách học làm việc theo nhóm ở đây.
Những buổi học khá thú vị, tôi thật sự rất thích thú và hài lòng khi tham gia khóa học Digital này. Giảng viên của BMG rất nhiệt tình, mỗi giờ học tôi lại tiếp thu thêm nhiều kiến thức hay, bổ ích.
Tôi cảm thấy rất hài lòng khi học tập tại BMG với cách học thoải mái, trang thiết bị và phòng học tốt. Phòng giáo vụ rất nhiệt tình trong hỗ trợ học viên
Tôi rất thích khi đã tham gia học khóa học Marketing ứng dụng tại BMG, nhờ khóa học mà tôi có kiến thức sâu hơn và hiểu hơn về Marketing, điều đó giúp cho tôi tự tin hơn khi làm về marketing.