Thật đúng với câu slogan “Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp”, giảng viên chia sẽ kiến thức rất thực tế. Lớp học có sĩ số vừa phải giúp việc tiếp thu hiệu quả hơn. Một điều đáng chú ý nữa ở BMG làm tôi thấy hài lòng là được hỗ trợ học phí cho sinh viên.
Cảm nhận học viên
Mỹ Phượng
Điều làm tôi cảm thấy rất vui khi tham gia chương trình học tại đây ngoài chương trình học PR là cơ sở vật chất tốt và sự nhiệt tình hổ trợ của Phòng Giáo vụ....
Nguyễn Minh Tân
BMG đảm bảo được điều kiện học tập của học viên, trang bị đầy đủ trang thiết bị để phục vụ cho quá trình học 1 cách tốt nhất. Khóa học mang đến những kiến thức thực tiễn, bổ ích cho học viên. Tôi rất hài lòng về khóa học...
Trần Trà My
Nếu bạn muốn trở thành những người làm việc chuyên nghiệp, sống với đam mê nghề mình đang chọn thì tôi tin rằng BMG là ngôi trường tuyệt vời nhất để bạn được học hai thứ ấy. Chỉ cần bạn biết ước mơ và dám thực hiện!
Mai Thanh Tòng
Hiện đang là lớp trưởng của lớp PRC 06, tôi cảm thấy rất hài lòng với sự quan tâm chu đáo của Phòng giáo vụ, luôn đem đến những hoạt động hổ trợ lớp học...
Nguyễn Ngọc Hiệp
Mọi vướng mắc của học viên được các giảng viên giải đáp thật rõ ràng và thuyết phục, đây là điều tôi tâm đắc nhất khi học lớp kỹ năng tại BMG.
Lý Thị Huyền
Đến với khóa Marketing tại BMG, tôi rất hài lòng. Hài lòng về Giảng viên nhiệt tình, đều là những chuyên gia trong lĩnh vực, tư vấn viên và các bạn Giáo vụ chuyên nghiệp, tận tâm, thân thiện.