Nguyễn Ngọc Hiệp
Mọi vướng mắc của học viên được các giảng viên giải đáp thật rõ ràng và thuyết phục, đây là điều tôi tâm đắc nhất khi học lớp kỹ năng tại BMG.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Nguyễn Ngọc Hiệp
Mọi vướng mắc của học viên được các giảng viên giải đáp thật rõ ràng và thuyết phục, đây là điều tôi tâm đắc nhất khi học lớp kỹ năng tại BMG.
Em rất hài lòng với chất lượng giảng dạy ở BMG. Ban Giảng viên chuyên nghiệp, yêu nghề và không ngại chia sẻ thực tiễn, thầy cô hài hước, vui tính đã giúp bài học thêm hấp dẫn hơn. Ngoài ra, BMG còn thể hiện sự quan tâm chăm sóc...
Theo tôi, đây là một khóa học bổ ích vì các học viên được chia sẻ nhiều kiến thức thực tiễn, đồng thời đưa ra được cái nhìn tổng quát về PR. Đó là bước khởi đầu rất tốt cho những ai thích theo đuổi về nghề PR trong tương...
Chương trình hệ thống kiến thức, nội dung đầy đủ những vấn đề của một quản trị bán hàng chuyên nghiệp. Giảng viên có kinh nghiệm thực tế, có vị trí cao trong công việc.
Tôi cảm thấy hài lòng khi học tập tại BMG. Khóa học dạy những kiến thức rất cơ bản trong Marketing. Ngoài ra, các Thầy/ Cô đã kết hợp kinh nghiệm thực tiễn trong giảng dạy, do đó giúp học viên hiểu hơn về bài học.
Nếu bạn muốn trở thành những người làm việc chuyên nghiệp, sống với đam mê nghề mình đang chọn thì tôi tin rằng BMG là ngôi trường tuyệt vời nhất để bạn được học hai thứ ấy. Chỉ cần bạn biết ước mơ và dám thực hiện!
Không biết nói sao chứ khi em nhận học bổng học viên tiêu biểu cảm xúc rất khó tả. Một cảm giác rất sung sướng vỡ òa. Nhân đây có vài lời cảm nhận về khóa học. Với Lâm, BMG đã hỗ trợ rất tốt về tài liệu cũng như...