Tăng Thị Hiền
Theo tôi, đây là một khóa học bổ ích vì các học viên được chia sẻ nhiều kiến thức thực tiễn, đồng thời đưa ra được cái nhìn tổng quát về PR. Đó là bước khởi đầu rất tốt cho những ai thích theo đuổi về nghề PR trong tương lai.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Tăng Thị Hiền
Theo tôi, đây là một khóa học bổ ích vì các học viên được chia sẻ nhiều kiến thức thực tiễn, đồng thời đưa ra được cái nhìn tổng quát về PR. Đó là bước khởi đầu rất tốt cho những ai thích theo đuổi về nghề PR trong tương lai.
Em rất hài lòng với chất lượng giảng dạy ở BMG. Ban Giảng viên chuyên nghiệp, yêu nghề và không ngại chia sẻ thực tiễn, thầy cô hài hước, vui tính đã giúp bài học thêm hấp dẫn hơn. Ngoài ra, BMG còn thể hiện sự quan tâm chăm sóc...
Chương trình hệ thống kiến thức, nội dung đầy đủ những vấn đề của một quản trị bán hàng chuyên nghiệp. Giảng viên có kinh nghiệm thực tế, có vị trí cao trong công việc.
BMG là một nới đáng tin cậy về đội ngũ Giảng viên kinh nghiệm và thực tiễn, Phòng Giáo Vụ làm việc rất tốt, chu đáo, tận tình với học viên. Qua khóa học, tôi học được những kiến thức thực tiễn trong công việc nhờ vào những tình huống,...
Khóa học marketing chuyên nghiệp bám sát với thực tế. Chương trình đào tạo tốt, giảng viên thân thiện, nhiệt tình. Môi trường thuận lợi cho các học viên giao lưu, học hỏi.
Khóa học cung cấp đầy đủ các môn học về Marketing, các tài liệu tham khảo giúp học viên tiếp thu kiến thức nhanh chóng, dễ dàng hơn. Tôi rất hài lòng về sự nhiệt tình của các anh chị BMG.
Tôi rất thích khi tham gia học khóa học Marketing ứng dụng này, vì khóa học rất có ích cho tôi và những người cần kiến thức thực tế để làm Marketing, đồng thời, tôi hài lòng với sự nhiệt tình của Giảng viên ở đây.