Không biết nói sao chứ khi em nhận học bổng học viên tiêu biểu cảm xúc rất khó tả. Một cảm giác rất sung sướng vỡ òa. Nhân đây có vài lời cảm nhận về khóa học. Với Lâm, BMG đã hỗ trợ rất tốt về tài liệu cũng như sắp xếp lịch học, thông báo kịp thời để học viên có thể nắm bắt kịp thời. Với đội ngũ giảng viên hầu hết đều có kinh nghiệm thực tiễn trong quá trình làm việc nên những lời chia sẻ của các thầy cô vô cùng quý giá. Giúp bản thân Lâm cũng như học viên hiểu rõ từng môn học. Một lần nữa xin cám ơn BMG cũng như các chị Quản lý học viên đã hỗ trợ rất tốt trong quá trình mình học tập. Chúc BMG ngày càng phát triển và là nơi đáng tin cậy cho mọi người theo học.
Cảm nhận học viên
Đặng Trần Lê Vũ
Sau một thời gian tìm hiểu và lựa chọn ở một số trung tâm, tôi nghĩ tôi đã quyết định đúng khi đầu tư thời gian học tập và chi phí lớp học PR tại BMG...
Lê Nhật Quang
Tôi cảm thấy môi trường học tập tại BMG tốt với trang thiết bị hiện đại, đội ngũ giảng viên nhiệt tình. Bên cạnh đó là sự chia sẻ kinh nghiệm từ nhiều ngành nghề khác nhau của các anh chị học viên cùng lớp.
Trần Thị Ngọc Anh
Tuy chỉ mới tham gia được 1/3 khóa học, song khóa học Marketing Ứng dụng chuyên nghiệp đã giúp tôi có được những kiến thức cần thiết. Giảng viên ở đây rất nhiệt tình, luôn hỗ trợ học viên. Bên cạnh đó, nhân viên BMG còn rất nhiệt tình với...
Trần Thu Huyên
Tôi là học viên đã học khoá Digital Marketing chuyên nghiệp tại trường BMG. Khoá học PR tôi rất yêu thích. Tôi ngưỡng mộ những giảng viên trẻ, năng động và có kiến thức thực tiễn.
Lê Hồng Việt Thảo
Giáo trình, tài liệu đầy đủ, chặt chẽ, cập nhật thường xuyên, không cần ghi chép nhiều, chỉ cần lắng nghe, hiểu và áp dụng ngay tại lớp. Bài giảng không có nhiều lý thuyết, có ví dụ thực tế, tình huống cụ thể giúp học viên rất dễ tiếp...
Nguyễn Thị Tuyết
Môi trường học tập tại BMG rất tốt. Học viên được các Giảng viên và các anh chị Giáo vụ giúp đỡ tận tình. Tôi rất thích khóa học này.