Nguyễn Thị Tuyết
Môi trường học tập tại BMG rất tốt. Học viên được các Giảng viên và các anh chị Giáo vụ giúp đỡ tận tình. Tôi rất thích khóa học này.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Nguyễn Thị Tuyết
Môi trường học tập tại BMG rất tốt. Học viên được các Giảng viên và các anh chị Giáo vụ giúp đỡ tận tình. Tôi rất thích khóa học này.
Mục đích của tôi đến với khóa Quản lý bán hàng chuyên nghiệp tại BMG nhằm củng cố kiến thức và tạo thêm nhiều mối quan hệ. Và tôi thật sự hài lòng khi đã lựa chọn BMG.
Khóa học Marketing Ứng dụng Chuyên nghiệp, giúp tôi có được kiến thức phong phú, tính thực tiễn cao đúng như phương châm “ Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp” của BMG. Với sự hỗ trợ tốt từ Phòng Giáo Vụ, sự nhiệt tình của Ban Giảng viên khiến tôi...
Học viên được rèn luyện các kỹ năng rất có ích như: kỹ năng làm việc nhóm, trình bày trước đám đông,… giúp Học viên tự tin, suy nghĩ nhanh và đưa ra hướng giải quyết vấn đề tốt nhất...Giảng viên giải đáp được nhiều vấn đề thắc mắc của...
Đối với tôi, khóa học Chuyên viên PR chuyên nghiệp hấp dẫn và sôi động với nội dung học mang tính ứng dụng cao, nhiều kiến thức thực tiễn
Tôi cảm thấy hài lòng khi học tập tại BMG. Môi trường học tập tốt, không khí lớp học sinh động, thân thiện, mọi người trao đổi ý kiến thảo luận rất tích cực và hòa đồng với nhau.
Giảng viên dạy có phương pháp, hướng tới tư duy nhiều hơn. Các học viên và giảng viên trong lớp rất gần gũi, dchùng tôi nói chuyện trao đổi ý kiến với nhau 1 cách dễ dàng. BMG rất chủ động để giúp đỡ học viên nắm bài 1 cách...