Nguyễn Thị Thu Giang
Đối với tôi, khóa học Chuyên viên PR chuyên nghiệp hấp dẫn và sôi động với nội dung học mang tính ứng dụng cao, nhiều kiến thức thực tiễn
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Nguyễn Thị Thu Giang
Đối với tôi, khóa học Chuyên viên PR chuyên nghiệp hấp dẫn và sôi động với nội dung học mang tính ứng dụng cao, nhiều kiến thức thực tiễn
Khóa học đã giúp tôi hiểu rõ như thế nào là Marketing và làm Marketing như thế nào. Qua khóa học này tôi thấy mình năng động tự tin hơn.
Hiện đang là lớp trưởng của lớp PRC 06, tôi cảm thấy rất hài lòng với sự quan tâm chu đáo của Phòng giáo vụ, luôn đem đến những hoạt động hổ trợ lớp học...
Giảng viên giảng dạy rất nhiệt tình, các bạn đựợc cọ xát thực tế qua các Case sudy thực tiễn, được giảng viên "huấn luyện" rất nhiều nên lớp học lúc nào cũng sinh động và nhất là tính tương tác rất cao giữa thầy và trò.
Tuy mới chỉ qua bốn tuần đầu của khóa học Marketing, nhưng tôi đánh giá khóa học này tốt . Tôi đã học hỏi được nhiều kiến thức hay ở đây. Giảng viên và các anh chị phòng giáo vụ rất nhiệt tình, hòa đồng với học viên.
Tôi rất hài lòng về cách giảng dạy của các Giảng viên và hệ thống các thiết bị phòng học tại BMG. Giảng viên rất nhiệt tình, vui vẻ thân thiện và luôn chia sẻ những kinh nghiệm từ thực tế giúp học viên có những kiến thức bổ ích.
Tôi là học viên đã học khoá Digital Marketing chuyên nghiệp tại trường BMG. Khoá học PR tôi rất yêu thích. Tôi ngưỡng mộ những giảng viên trẻ, năng động và có kiến thức thực tiễn.