Lê Nguyễn Hạ Vy
Khóa học đã giúp tôi hiểu rõ như thế nào là Marketing và làm Marketing như thế nào. Qua khóa học này tôi thấy mình năng động tự tin hơn.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Lê Nguyễn Hạ Vy
Khóa học đã giúp tôi hiểu rõ như thế nào là Marketing và làm Marketing như thế nào. Qua khóa học này tôi thấy mình năng động tự tin hơn.
Khóa học cung cấp cho tôi những kiến thức mới hơn so với những gì đã học ở trường đại học, Giảng viên gần gũi và rất nhiệt tình. Tôi thích cách học làm việc theo nhóm ở đây.
Nếu bạn muốn trở thành những người làm việc chuyên nghiệp, sống với đam mê nghề mình đang chọn thì tôi tin rằng BMG là ngôi trường tuyệt vời nhất để bạn được học hai thứ ấy. Chỉ cần bạn biết ước mơ và dám thực hiện!
Đối với tôi, BMG có một phương pháp giảng dạy dễ hiểu, không phải viết lý thuyết nhiều mà vẫn nắm được kiến thức được truyền đạt từ giảng viên.
Giáo trình thực tế, thường xuyên có các bài tập tình huống, bài tập làm theo nhóm để các thành viên trong lớp trao đổi ý kiến và hỗ trợ nhau. Giảng viên có kiến thức thực tế, chuyên môn cao và chia sẻ cho học viên
Không biết nói sao chứ khi em nhận học bổng học viên tiêu biểu cảm xúc rất khó tả. Một cảm giác rất sung sướng vỡ òa. Nhân đây có vài lời cảm nhận về khóa học. Với Lâm, BMG đã hỗ trợ rất tốt về tài liệu cũng như...
Em rất hài lòng với chất lượng giảng dạy ở BMG. Ban Giảng viên chuyên nghiệp, yêu nghề và không ngại chia sẻ thực tiễn, thầy cô hài hước, vui tính đã giúp bài học thêm hấp dẫn hơn. Ngoài ra, BMG còn thể hiện sự quan tâm chăm sóc...