Lê Nguyễn Đăng Phương
Đối với tôi, BMG có một phương pháp giảng dạy dễ hiểu, không phải viết lý thuyết nhiều mà vẫn nắm được kiến thức được truyền đạt từ giảng viên.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Lê Nguyễn Đăng Phương
Đối với tôi, BMG có một phương pháp giảng dạy dễ hiểu, không phải viết lý thuyết nhiều mà vẫn nắm được kiến thức được truyền đạt từ giảng viên.
Những buổi học khá thú vị, tôi thật sự rất thích thú và hài lòng khi tham gia khóa học Digital này. Giảng viên của BMG rất nhiệt tình, mỗi giờ học tôi lại tiếp thu thêm nhiều kiến thức hay, bổ ích.
Nếu bạn muốn trở thành những người làm việc chuyên nghiệp, sống với đam mê nghề mình đang chọn thì tôi tin rằng BMG là ngôi trường tuyệt vời nhất để bạn được học hai thứ ấy. Chỉ cần bạn biết ước mơ và dám thực hiện!
Lòng nhiệt tình, thân thiện của các nhân viên tại BMG Education, đặc biệt là phòng Giáo vụ đem đến cho tôi cảm giác vui vẻ và gần gũi khi học tập tại đây...
Tôi thấy chương trình học PR chuyên nghiệp hấp dẫn, cung cấp nhiều kiến thức quan trọng và đáp ứng được yêu cầu của học viên khi tham gia. Tôi hài lòng với điều kiện học tập và những gì thu được cho cá nhân mình khi học tại BMG.
Tuy phòng học không rộng lắm nhưng tôi rất hài lòng về cách thức tiếp cận học viên rất nhiệt tình của giảng viên cũng như những nhân viên của BMG.
Khóa học PR chuyên nghiệp của BMG thật sự cần thiết và hiệu quả cho công việc của tôi. Nội dung học thực tế, những kinh nghiệm được giảng viên chia sẻ sẽ rất có ích cho quá trình làm việc sau này. Học tại BMG tôi còn gặp gỡ...