Huỳnh Trung Tín
Tuy phòng học không rộng lắm nhưng tôi rất hài lòng về cách thức tiếp cận học viên rất nhiệt tình của giảng viên cũng như những nhân viên của BMG.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Huỳnh Trung Tín
Tuy phòng học không rộng lắm nhưng tôi rất hài lòng về cách thức tiếp cận học viên rất nhiệt tình của giảng viên cũng như những nhân viên của BMG.
Môi trường học tập tại BMG tốt. Nội dung chương trình giảng dạy mang tính thực tiễn cao, cung cấp đầy đủ các tài liệu cần thiết. Giảng viên BMG nhiệt tình, thân thiện, gần gũi, chia sẻ nhiều kinh nghiệm với học viên.
Nhìn chung khóa học Quản lý bán hàng chuyên nghiệp mang tính thực tiễn cao, đã hỗ trợ và bổ sung kiến thức giúp ích cho công việc hiện tại của tôi. Càng học tôi càng tiếp thu những kiến thức rất thú vị, thiết thực.
Chương trình học hay và thực tế, cung cấp cho tôi nhiều kiến thức về Marketing. Giảng viên của BMG rất nhiệt tình và dễ thương. Phòng Giáo vụ cũng rất tận tậm trong việc hỗ trợ HV.
Dù không quy mô hoành tráng, nhưng cách tiếp cận của Phòng giáo vụ BMG với học viên thật thân thiện, tôi rất hài lòng với cách làm việc này.
Mình đã tham gia đầy đủ các buổi học của khóa Trade Marketing không chỉ bởi đam mê với Marketing nói chung mà bởi vì khi đến với Trade Marketing, mình cảm thấy lĩnh vực này chính là dành cho mình! Các chiến thuật Trade Marketing vừa độc đáo, sáng...
Tham gia khóa học PR ở BMG đã đem đến cho tôi nhiều cơ hội mới, giúp tôi khám phá bản thân và tìm được cho mình một đam mê thực sự để theo đuổi. Ở BMG tôi không chỉ nhận được sự giúp đỡ nhiệt tình từ các anh...