Mình đã tham gia đầy đủ các buổi học của khóa Trade Marketing không chỉ bởi đam mê với Marketing nói chung mà bởi vì khi đến với Trade Marketing, mình cảm thấy lĩnh vực này chính là dành cho mình! Các chiến thuật Trade Marketing vừa độc đáo, sáng tạo lại vừa rất thực tế, bám sát thị trường và khách hàng/người tiêu dùng được các Thầy truyền đạt lại hết sức sinh động và đầy đủ đã giúp mình có một cái nhìn mới và toàn diện hơn rất nhiều về thị trường so với trước khi tham gia khóa học. Sau khóa học, mình cảm thấy rất tự tin khi bước vào nghề vì mình không những có được cái nhìn thị trường của một người làm Marketing mà còn có được góc nhìn của người làm Sales bởi Trade Marketing là sự giao thoa giữa Marketing và Sales mà! Cảm ơn BMG đã giúp mình bay cao hơn với đam mê, quá là tuyệt vời luôn! Và chân trời tiếp theo mình muốn khám phá chính là Brand Marketing với khóa học Thương Hiệu dẫn đầu tại BMG, chắc chắn những ngày tới đi học đối với mình sẽ không phải là đến một trung tâm đào tạo mà là đến một ngôi nhà thứ hai của mình. Cảm ơn BMG nhiều lắm lắm!
Cảm nhận học viên
Nguyễn Rin
Tôi là sinh viên của Trường ĐH Marketing, để có việc làm như mong đợi tôi đã đăng ký khoá học Marketing chuyên nghiệp của BMG...
Trịnh Thị Mỹ Hạnh
Tôi cảm nhận được sự thân thiện, nhiệt tình từ phía Giảng viên và cả bộ phận Giáo vụ. Tôi cảm thấy rất xứng đáng với số tiền học phí nơi đây. Hy vọng tôi sẽ gặt hái được nhiều kết quả sau khi học xong khóa học PR này.
Vũ Nguyễn Thảo Ly
Tôi rất thích khi đã tham gia học khóa học Marketing ứng dụng tại BMG, nhờ khóa học mà tôi có kiến thức sâu hơn và hiểu hơn về Marketing, điều đó giúp cho tôi tự tin hơn khi làm về marketing.
Trần Trà My
Nếu bạn muốn trở thành những người làm việc chuyên nghiệp, sống với đam mê nghề mình đang chọn thì tôi tin rằng BMG là ngôi trường tuyệt vời nhất để bạn được học hai thứ ấy. Chỉ cần bạn biết ước mơ và dám thực hiện!
Phạm Tuấn Anh
Tôi thấy khóa học SMC 05 mang lại cho tôi nhiều kiến thức thực tiễn, có thêm nhiều kinh nghiệm về thái độ, cách quản lý hay kiến thức tốt về bán hàng. Thầy cô và ban Giáo vụ luôn quan tâm đến HV, tạo cảm giác thoải mái và...
Nguyễn Thị Hảo – DMC 75
Đến với khóa Digital Marketing tại BMG, tôi rất hài lòng. Hài lòng về Giảng viên nhiệt tình, đều là những chuyên gia trong lĩnh vực, tư vấn viên và các bạn Giáo vụ chuyên nghiệp, tận tâm, thân thiện.