Trần Trà My
Nếu bạn muốn trở thành những người làm việc chuyên nghiệp, sống với đam mê nghề mình đang chọn thì tôi tin rằng BMG là ngôi trường tuyệt vời nhất để bạn được học hai thứ ấy. Chỉ cần bạn biết ước mơ và dám thực hiện!
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Trần Trà My
Nếu bạn muốn trở thành những người làm việc chuyên nghiệp, sống với đam mê nghề mình đang chọn thì tôi tin rằng BMG là ngôi trường tuyệt vời nhất để bạn được học hai thứ ấy. Chỉ cần bạn biết ước mơ và dám thực hiện!
Nhìn chung khóa học Quản lý bán hàng chuyên nghiệp mang tính thực tiễn cao, đã hỗ trợ và bổ sung kiến thức giúp ích cho công việc hiện tại của tôi. Càng học tôi càng tiếp thu những kiến thức rất thú vị, thiết thực.
Khóa học PR tại BMG rất thực tế, sinh động. Giảng viên nhiệt tình trong bài giảng và chia sẻ nhiều kinh nghiệm trong công việc giúp học viên hiểu bài tốt hơn. Lớp học rất vui, mọi người hỗ trợ nhau tích cực trong làm việc nhóm.
Giảng viên BMG rất tận tình gỉang dạy, tạo áp lực học tập liên tục và mang đến nhiều cơ hội cho Học viên được thực hành như trong thực tế.
Tuy thời gian đào tạo ngắn nhưng với tình huống thực tế, kiến thức nhận được từ khóa học Marketing giúp tôi có cái nhìn sâu sắc hơn trong công việc
Giảng viên giảng dạy rất nhiệt tình, các bạn đựợc cọ xát thực tế qua các Case sudy thực tiễn, được giảng viên "huấn luyện" rất nhiều nên lớp học lúc nào cũng sinh động và nhất là tính tương tác rất cao giữa thầy và trò.
Qua những môn đã và đang được học, kiến thức thực tiễn của thầy cô đã giúp tôi nền tảng về Marketing và kiến thức cơ bàn của từng môn. Sự nhiệt tình hướng dẫn của thầy cô tạo cho tôi sự thích thú tìm hiểu sâu hơn lĩnh vực...