Hồ Thủy Tiên
Qua những môn đã và đang được học, kiến thức thực tiễn của thầy cô đã giúp tôi nền tảng về Marketing và kiến thức cơ bàn của từng môn. Sự nhiệt tình hướng dẫn của thầy cô tạo cho tôi sự thích thú tìm hiểu sâu hơn lĩnh vực Marketing.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Hồ Thủy Tiên
Qua những môn đã và đang được học, kiến thức thực tiễn của thầy cô đã giúp tôi nền tảng về Marketing và kiến thức cơ bàn của từng môn. Sự nhiệt tình hướng dẫn của thầy cô tạo cho tôi sự thích thú tìm hiểu sâu hơn lĩnh vực Marketing.
Tuy thời gian đào tạo ngắn nhưng với tình huống thực tế, kiến thức nhận được từ khóa học Marketing giúp tôi có cái nhìn sâu sắc hơn trong công việc
Tôi thấy khóa học SMC 05 mang lại cho tôi nhiều kiến thức thực tiễn, có thêm nhiều kinh nghiệm về thái độ, cách quản lý hay kiến thức tốt về bán hàng. Thầy cô và ban Giáo vụ luôn quan tâm đến HV, tạo cảm giác thoải mái và...
Nếu bạn muốn trở thành những người làm việc chuyên nghiệp, sống với đam mê nghề mình đang chọn thì tôi tin rằng BMG là ngôi trường tuyệt vời nhất để bạn được học hai thứ ấy. Chỉ cần bạn biết ước mơ và dám thực hiện!
Tôi cảm thấy hài lòng khi học tập tại BMG. Khóa học dạy những kiến thức rất cơ bản trong Marketing. Ngoài ra, các Thầy/ Cô đã kết hợp kinh nghiệm thực tiễn trong giảng dạy, do đó giúp học viên hiểu hơn về bài học.
Tôi rất thích khi đã tham gia học khóa học Marketing ứng dụng tại BMG, nhờ khóa học mà tôi có kiến thức sâu hơn và hiểu hơn về Marketing, điều đó giúp cho tôi tự tin hơn khi làm về marketing.
Trải qua gần 1/2 khóa học tôi cảm thấy rất hài lòng với sự chọn lựa của mình. Khóa học cung cấp những kiến thức thực tế, bổ ích về nghề PR mà trước đây tôi không hề biết. Bên cạnh đó Giảng viên của BMG rất nhiệt tình, hòa...