Trần Thị Liên Phương
Khóa học cung cấp cho tôi những kiến thức mới hơn so với những gì đã học ở trường đại học, Giảng viên gần gũi và rất nhiệt tình. Tôi thích cách học làm việc theo nhóm ở đây.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Trần Thị Liên Phương
Khóa học cung cấp cho tôi những kiến thức mới hơn so với những gì đã học ở trường đại học, Giảng viên gần gũi và rất nhiệt tình. Tôi thích cách học làm việc theo nhóm ở đây.
Đây là một khóa học thực tiễn, cần thiết cho người đang đi làm và sinh viên quan tâm đến ngành Marketing. Một điều mà tôi cũng rất thích là kho sách ở trung tâm khá đầy đủ và hữu dụng để các học viên mở rộng thêm kiến thức.
Giáo trình, tài liệu đầy đủ, chặt chẽ, cập nhật thường xuyên, không cần ghi chép nhiều, chỉ cần lắng nghe, hiểu và áp dụng ngay tại lớp. Bài giảng không có nhiều lý thuyết, có ví dụ thực tế, tình huống cụ thể giúp học viên rất dễ tiếp...
Tôi cảm thấy môi trường học tập tại BMG tốt với trang thiết bị hiện đại, đội ngũ giảng viên nhiệt tình. Bên cạnh đó là sự chia sẻ kinh nghiệm từ nhiều ngành nghề khác nhau của các anh chị học viên cùng lớp.
Tham gia khóa học Marketing ứng dụng này tôi cảm thấy thật tuyệt. Lớp học năng động, giảng viên rất nhiệt tình, tạo hứng thú cho học viên tự tin hơn khi bộc lộ những chính kiến của cá nhân.
Theo tôi, đây là một khóa học bổ ích vì các học viên được chia sẻ nhiều kiến thức thực tiễn, đồng thời đưa ra được cái nhìn tổng quát về PR. Đó là bước khởi đầu rất tốt cho những ai thích theo đuổi về nghề PR trong tương...
Giảng viên BMG rất tận tình gỉang dạy, tạo áp lực học tập liên tục và mang đến nhiều cơ hội cho Học viên được thực hành như trong thực tế.