Đồng Thiện Hoàng
Đây là một khóa học thực tiễn, cần thiết cho người đang đi làm và sinh viên quan tâm đến ngành Marketing. Một điều mà tôi cũng rất thích là kho sách ở trung tâm khá đầy đủ và hữu dụng để các học viên mở rộng thêm kiến thức.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Đồng Thiện Hoàng
Đây là một khóa học thực tiễn, cần thiết cho người đang đi làm và sinh viên quan tâm đến ngành Marketing. Một điều mà tôi cũng rất thích là kho sách ở trung tâm khá đầy đủ và hữu dụng để các học viên mở rộng thêm kiến thức.
Khóa học marketing chuyên nghiệp bám sát với thực tế. Chương trình đào tạo tốt, giảng viên thân thiện, nhiệt tình. Môi trường thuận lợi cho các học viên giao lưu, học hỏi.
Mục đích của tôi đến với khóa Quản lý bán hàng chuyên nghiệp tại BMG nhằm củng cố kiến thức và tạo thêm nhiều mối quan hệ. Và tôi thật sự hài lòng khi đã lựa chọn BMG.
Hiện đang là lớp trưởng của lớp PRC 06, tôi cảm thấy rất hài lòng với sự quan tâm chu đáo của Phòng giáo vụ, luôn đem đến những hoạt động hổ trợ lớp học...
Bài giảng từ kinh nghiệm thực tế và sự nhiệt tình của giảng viên đã tạo sự sinh động trong giờ học, học viên có nhiều cơ hội tranh luận từ đó việc tiếp thu kiến thức trở nên dễ dàng hơn rất nhiều
Cơ sở vật chất và thiết bị phục vụ học tập tốt, đội ngũ Giảng viên nhiệt tình, giàu kinh nghiệm, Phòng Giáo vụ hỗ trợ thông tin học tập tốt. Khóa học giúp tôi có thêm những kiến thức thực tiễn về Marketing và kỹ năng thuyết trình.
Tôi cảm thấy hài lòng khi học tập tại BMG. Môi trường học tập tốt, không khí lớp học sinh động, thân thiện, mọi người trao đổi ý kiến thảo luận rất tích cực và hòa đồng với nhau.