Trần Quang Thái
Tôi cảm thấy hài lòng khi học tập tại BMG. Môi trường học tập tốt, không khí lớp học sinh động, thân thiện, mọi người trao đổi ý kiến thảo luận rất tích cực và hòa đồng với nhau.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Trần Quang Thái
Tôi cảm thấy hài lòng khi học tập tại BMG. Môi trường học tập tốt, không khí lớp học sinh động, thân thiện, mọi người trao đổi ý kiến thảo luận rất tích cực và hòa đồng với nhau.
Môi trường học tập tại BMG rất tốt. Học viên được các Giảng viên và các anh chị Giáo vụ giúp đỡ tận tình. Tôi rất thích khóa học này.
Tham gia khóa học PR tại BMG giúp tôi có thêm những kiến thức thực tiễn, bổ ích về PR. Bên cạnh đó tôi còn mở rộng được nhiều mối quan hệ rất tốt. Thầy cô thân thiện, nhiệt tình; Phòng Giáo vụ hỗ trợ học viên rất tốt.
Khóa học Marketing Ứng dụng Chuyên nghiệp, giúp tôi có được kiến thức phong phú, tính thực tiễn cao đúng như phương châm “ Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp” của BMG. Với sự hỗ trợ tốt từ Phòng Giáo Vụ, sự nhiệt tình của Ban Giảng viên khiến tôi...
Tuy mới học môn đầu tiên “Marketing tổng quát” nhưng tôi thấy rất bổ ích, giúp tôi có được kiến thức nền tảng của Marketing. Tôi rất hài lòng về buổi ôn tập kết thúc môn, đây là buổi học giúp tôi hệ thống lại kiến thức về marketing một...
Môi trường học tập tại BMG tốt. Nội dung chương trình giảng dạy mang tính thực tiễn cao, cung cấp đầy đủ các tài liệu cần thiết. Giảng viên BMG nhiệt tình, thân thiện, gần gũi, chia sẻ nhiều kinh nghiệm với học viên.
Tôi rất thích khi đã tham gia học khóa học Marketing ứng dụng tại BMG, nhờ khóa học mà tôi có kiến thức sâu hơn và hiểu hơn về Marketing, điều đó giúp cho tôi tự tin hơn khi làm về marketing.