Tuy mới học môn đầu tiên “Marketing tổng quát” nhưng tôi thấy rất bổ ích, giúp tôi có được kiến thức nền tảng của Marketing. Tôi rất hài lòng về buổi ôn tập kết thúc môn, đây là buổi học giúp tôi hệ thống lại kiến thức về marketing một cách tốt nhất.
Cảm nhận học viên
Lê Nguyễn Hạ Vy
Khóa học đã giúp tôi hiểu rõ như thế nào là Marketing và làm Marketing như thế nào. Qua khóa học này tôi thấy mình năng động tự tin hơn.
Lê Minh Anh
Khóa học Phương pháp lập kế hoạch Marketing hiệu quả do BMG tổ chức cung cấp cho người học những kiến thức rất thực tiễn qua các thông tin thị trường thực tế được cập nhật mới nhất từ giảng viên.
Bùi Thị Mai Như
Tôi cảm thấy hài lòng khi học tập tại BMG. Khóa học dạy những kiến thức rất cơ bản trong Marketing. Ngoài ra, các Thầy/ Cô đã kết hợp kinh nghiệm thực tiễn trong giảng dạy, do đó giúp học viên hiểu hơn về bài học.
Nguyễn Thái Thùy Chi
Dù không quy mô hoành tráng, nhưng cách tiếp cận của Phòng giáo vụ BMG với học viên thật thân thiện, tôi rất hài lòng với cách làm việc này.
Nguyễn Dương Triều Nghi – APM 84
Thật đúng với câu slogan "Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp", giảng viên chia sẻ kiến thức rất thực tế. Lớp học có sỉ số vừa phải giúp việc tiếp thu hiệu quả hơn. Một điều đáng chú ý nữa ở BMG làm tôi thấy hài lòng là được hỗ...
Đặng Trần Lê Vũ
Sau một thời gian tìm hiểu và lựa chọn ở một số trung tâm, tôi nghĩ tôi đã quyết định đúng khi đầu tư thời gian học tập và chi phí lớp học PR tại BMG...