Lê Minh Anh
Khóa học Phương pháp lập kế hoạch Marketing hiệu quả do BMG tổ chức cung cấp cho người học những kiến thức rất thực tiễn qua các thông tin thị trường thực tế được cập nhật mới nhất từ giảng viên.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Lê Minh Anh
Khóa học Phương pháp lập kế hoạch Marketing hiệu quả do BMG tổ chức cung cấp cho người học những kiến thức rất thực tiễn qua các thông tin thị trường thực tế được cập nhật mới nhất từ giảng viên.
Khóa học cung cấp cho tôi những kiến thức mới hơn so với những gì đã học ở trường đại học, Giảng viên gần gũi và rất nhiệt tình. Tôi thích cách học làm việc theo nhóm ở đây.
Môi trường học tập tại BMG tốt. Nội dung chương trình giảng dạy mang tính thực tiễn cao, cung cấp đầy đủ các tài liệu cần thiết. Giảng viên BMG nhiệt tình, thân thiện, gần gũi, chia sẻ nhiều kinh nghiệm với học viên.
Giảng viên BMG rất tận tình gỉang dạy, tạo áp lực học tập liên tục và mang đến nhiều cơ hội cho Học viên được thực hành như trong thực tế.
Nhìn chung khóa học Quản lý bán hàng chuyên nghiệp mang tính thực tiễn cao, đã hỗ trợ và bổ sung kiến thức giúp ích cho công việc hiện tại của tôi. Càng học tôi càng tiếp thu những kiến thức rất thú vị, thiết thực.
Có thể nói, học tập tại BMG rất tốt và thoải mái: trường luôn tạo mọi điều kiện để học viên tương tác, khai thác kiến thức của Giảng viên, có thư viên online và offline. Lớp học sạch sẽ, cơ sở vật chất tương đối đầy đủ.
Tôi rất hài lòng về cách giảng dạy của các Giảng viên và hệ thống các thiết bị phòng học tại BMG. Giảng viên rất nhiệt tình, vui vẻ thân thiện và luôn chia sẻ những kinh nghiệm từ thực tế giúp học viên có những kiến thức bổ ích.