Trần Thị Ngọc Hà
Có thể nói, học tập tại BMG rất tốt và thoải mái: trường luôn tạo mọi điều kiện để học viên tương tác, khai thác kiến thức của Giảng viên, có thư viên online và offline. Lớp học sạch sẽ, cơ sở vật chất tương đối đầy đủ.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Trần Thị Ngọc Hà
Có thể nói, học tập tại BMG rất tốt và thoải mái: trường luôn tạo mọi điều kiện để học viên tương tác, khai thác kiến thức của Giảng viên, có thư viên online và offline. Lớp học sạch sẽ, cơ sở vật chất tương đối đầy đủ.
Theo tôi, khóa học tại BMG đã tạo nên môi trường thực tiễn rất hay và bổ ích, mang lại nhiều giá trị kinh nghiệm quý báu trong công việc của tôi sau này.
Tuy chỉ mới tham gia được 1/3 khóa học, song khóa học Marketing Ứng dụng chuyên nghiệp đã giúp tôi có được những kiến thức cần thiết. Giảng viên ở đây rất nhiệt tình, luôn hỗ trợ học viên. Bên cạnh đó, nhân viên BMG còn rất nhiệt tình với...
Tôi tự tin rằng tôi sẽ trở thành nhà PR chuyên nghiệp trong tương lai vì với cách giảng dạy rất sinh động của chương trình và kiến thức thực tiễn của giảng viên...
Giảng viên BMG nhiệt tình và thân thiện, những thông tin trong bài giảng thì thực tiễn và được cập nhật chính xác. Ngoài ra, Ban Giảng viên có tác phong rất chuyên nghiệp, tôi cảm thấy rất thích thú khi học khóa học này.
Mình đã tham gia đầy đủ các buổi học của khóa Trade Marketing không chỉ bởi đam mê với Marketing nói chung mà bởi vì khi đến với Trade Marketing, mình cảm thấy lĩnh vực này chính là dành cho mình! Các chiến thuật Trade Marketing vừa độc đáo, sáng...
Hiện đang là lớp trưởng của lớp PRC 06, tôi cảm thấy rất hài lòng với sự quan tâm chu đáo của Phòng giáo vụ, luôn đem đến những hoạt động hổ trợ lớp học...