Trương Thái Quốc Phong
Theo tôi, khóa học tại BMG đã tạo nên môi trường thực tiễn rất hay và bổ ích, mang lại nhiều giá trị kinh nghiệm quý báu trong công việc của tôi sau này.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Trương Thái Quốc Phong
Theo tôi, khóa học tại BMG đã tạo nên môi trường thực tiễn rất hay và bổ ích, mang lại nhiều giá trị kinh nghiệm quý báu trong công việc của tôi sau này.
Cơ sở vật chất và thiết bị phục vụ học tập tốt, đội ngũ Giảng viên nhiệt tình, giàu kinh nghiệm, Phòng Giáo vụ hỗ trợ thông tin học tập tốt. Khóa học giúp tôi có thêm những kiến thức thực tiễn về Marketing và kỹ năng thuyết trình.
Qua những môn đã và đang được học, kiến thức thực tiễn của thầy cô đã giúp tôi nền tảng về Marketing và kiến thức cơ bàn của từng môn. Sự nhiệt tình hướng dẫn của thầy cô tạo cho tôi sự thích thú tìm hiểu sâu hơn lĩnh vực...
BMG mang đến nhiều cơ hội va chạm thực tế và tạo môi trường tốt trong việc xây dựng nhiều mối quan hệ hữu ích đúng với tiêu chí: "Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp".
BMG là một nới đáng tin cậy về đội ngũ Giảng viên kinh nghiệm và thực tiễn, Phòng Giáo Vụ làm việc rất tốt, chu đáo, tận tình với học viên. Qua khóa học, tôi học được những kiến thức thực tiễn trong công việc nhờ vào những tình huống,...
Tôi rất hài lòng về cách giảng dạy của các Giảng viên và hệ thống các thiết bị phòng học tại BMG. Giảng viên rất nhiệt tình, vui vẻ thân thiện và luôn chia sẻ những kinh nghiệm từ thực tế giúp học viên có những kiến thức bổ ích.
Dù không quy mô hoành tráng, nhưng cách tiếp cận của Phòng giáo vụ BMG với học viên thật thân thiện, tôi rất hài lòng với cách làm việc này.