Nguyễn Thị Kim Ngân – APM 84
Tôi rất hài lòng về cách giảng dạy của các Giảng viên và hệ thống các thiết bị phòng học tại BMG. Giảng viên rất nhiệt tình, vui vẻ thân thiện và luôn chia sẻ những kinh nghiệm từ thực tế giúp học viên có những kiến thức bổ ích.
Cảm nhận học viên
Tăng Thị Hiền
Theo tôi, đây là một khóa học bổ ích vì các học viên được chia sẻ nhiều kiến thức thực tiễn, đồng thời đưa ra được cái nhìn tổng quát về PR. Đó là bước khởi đầu rất tốt cho những ai thích theo đuổi về nghề PR trong tương...
Trần Thị Ngọc Anh
Tuy chỉ mới tham gia được 1/3 khóa học, song khóa học Marketing Ứng dụng chuyên nghiệp đã giúp tôi có được những kiến thức cần thiết. Giảng viên ở đây rất nhiệt tình, luôn hỗ trợ học viên. Bên cạnh đó, nhân viên BMG còn rất nhiệt tình với...
Nguyễn Phước Duy
Khóa PR chuyên nghiệp tại BMG khiến tôi rất hài lòng. Tại đây tôi được học thực tiễn, được các Giảng viên chia sẻ những kinh nghiệm rất hay. Tôi tiếp thu được nhiều kiến thức mà không bao giờ được học ở trường lớp nào.
Nguyễn Thị Lệ Hồng
BMG là một nới đáng tin cậy về đội ngũ Giảng viên kinh nghiệm và thực tiễn, Phòng Giáo Vụ làm việc rất tốt, chu đáo, tận tình với học viên. Qua khóa học, tôi học được những kiến thức thực tiễn trong công việc nhờ vào những tình huống,...
Lê Thị Ái Linh
Sau hai khóa học Marketing Ứng Dụng APM21 và Quản lý bán hàng chuyên nghiệp SMC05, với sự nhiệt tình của các Giảng viên tại BMG, tôi đã học được nhiều kinh nghiệm thực tiễn bổ ích cho lĩnh vực kinh doanh của mình.
Lê Nguyễn Linh Yến
Chương trình học rất thiết thực, đem lại cho tôi những kiến thức, kinh nghiệm thực tiễn cho công việc sau này. Hơn nữa, Giảng viên nhiệt tình, Nhân viên rất chu đáo và dễ thương, cơ sở vật chất hiện đại.