Lê Thị Ái Linh
Sau hai khóa học Marketing Ứng Dụng APM21 và Quản lý bán hàng chuyên nghiệp SMC05, với sự nhiệt tình của các Giảng viên tại BMG, tôi đã học được nhiều kinh nghiệm thực tiễn bổ ích cho lĩnh vực kinh doanh của mình.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Lê Thị Ái Linh
Sau hai khóa học Marketing Ứng Dụng APM21 và Quản lý bán hàng chuyên nghiệp SMC05, với sự nhiệt tình của các Giảng viên tại BMG, tôi đã học được nhiều kinh nghiệm thực tiễn bổ ích cho lĩnh vực kinh doanh của mình.
Tham gia khóa học này, tôi cảm thấy hữu ích, nó bổ sung thêm kiến thức chuyên môn cho những người chuyên cũng như chưa chuyên về Digital Marketing. Giảng viên rất nhiệt tình, thân thiện, và giàu kinh nghiệm.
Khóa học cung cấp đầy đủ các môn học về Marketing, các tài liệu tham khảo giúp học viên tiếp thu kiến thức nhanh chóng, dễ dàng hơn. Tôi rất hài lòng về sự nhiệt tình của các anh chị BMG.
Những suy nghĩ và câu hỏi của tôi được giảng viên BMG trả lời một cách thật đơn giản và dễ áp dụng. Với cách giảng và ví dụ minh hoạ thực tiễn, bây giờ tôi không còn ngại nữa khi nộp đơn vào môi trường làm việc chuyên nghiệp.
Điều làm tôi cảm thấy rất vui khi tham gia chương trình học tại đây ngoài chương trình học PR là cơ sở vật chất tốt và sự nhiệt tình hổ trợ của Phòng Giáo vụ....
Lớp học rất vui và thoải mái, học viên nhận được nhiều thông tin và kinh nghiệm thực tế từ Giảng viên của BMG. Nhìn chung tôi hài lòng về khóa học Marketing này. Bên cạnh đó, trường cũng tạo mọi điều kiện để học viên học tập tốt hơn:...
Học tại BMG tôi được thực hành rất nhiều, các tiết học rất vui và thú vị. Giảng viên rất nhiệt tình luôn tạo điều kiện cho học viên làm việc hết mình, các bài giàng đều rất ngắn gọn nhưng dễ hiểu và sát với thực tế.