Trần Phan Thu Thủy
Khóa học cung cấp đầy đủ các môn học về Marketing, các tài liệu tham khảo giúp học viên tiếp thu kiến thức nhanh chóng, dễ dàng hơn. Tôi rất hài lòng về sự nhiệt tình của các anh chị BMG.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Trần Phan Thu Thủy
Khóa học cung cấp đầy đủ các môn học về Marketing, các tài liệu tham khảo giúp học viên tiếp thu kiến thức nhanh chóng, dễ dàng hơn. Tôi rất hài lòng về sự nhiệt tình của các anh chị BMG.
Không biết nói sao chứ khi em nhận học bổng học viên tiêu biểu cảm xúc rất khó tả. Một cảm giác rất sung sướng vỡ òa. Nhân đây có vài lời cảm nhận về khóa học. Với Lâm, BMG đã hỗ trợ rất tốt về tài liệu cũng như...
Tôi cảm thấy rất hài lòng khi học tập tại BMG với cách học thoải mái, trang thiết bị và phòng học tốt. Phòng giáo vụ rất nhiệt tình trong hỗ trợ học viên
Những buổi học khá thú vị, tôi thật sự rất thích thú và hài lòng khi tham gia khóa học Digital này. Giảng viên của BMG rất nhiệt tình, mỗi giờ học tôi lại tiếp thu thêm nhiều kiến thức hay, bổ ích.
Nhìn chung khóa học Quản lý bán hàng chuyên nghiệp mang tính thực tiễn cao, đã hỗ trợ và bổ sung kiến thức giúp ích cho công việc hiện tại của tôi. Càng học tôi càng tiếp thu những kiến thức rất thú vị, thiết thực.
Theo tôi, khóa học tại BMG đã tạo nên môi trường thực tiễn rất hay và bổ ích, mang lại nhiều giá trị kinh nghiệm quý báu trong công việc của tôi sau này.
Thật đúng với câu slogan "Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp", giảng viên chia sẻ kiến thức rất thực tế. Lớp học có sỉ số vừa phải giúp việc tiếp thu hiệu quả hơn. Một điều đáng chú ý nữa ở BMG làm tôi thấy hài lòng là được hỗ...