Đặng Lê Ngọc Uyên
Học tại BMG tôi được thực hành rất nhiều, các tiết học rất vui và thú vị. Giảng viên rất nhiệt tình luôn tạo điều kiện cho học viên làm việc hết mình, các bài giàng đều rất ngắn gọn nhưng dễ hiểu và sát với thực tế.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Đặng Lê Ngọc Uyên
Học tại BMG tôi được thực hành rất nhiều, các tiết học rất vui và thú vị. Giảng viên rất nhiệt tình luôn tạo điều kiện cho học viên làm việc hết mình, các bài giàng đều rất ngắn gọn nhưng dễ hiểu và sát với thực tế.
Tôi cảm thấy hài lòng khi học tập tại BMG. Môi trường học tập tốt, không khí lớp học sinh động, thân thiện, mọi người trao đổi ý kiến thảo luận rất tích cực và hòa đồng với nhau.
Khóa học PR này rất thú vị. Chương trình học có quá nhiều vấn đề mới đối với bản thân tôi cần phải tiếp thu thêm từ giảng viên vá các bạn để áp dụng vào công việc của mình. Bộ phân Giáo vụ nhiệt tình vui vẻ, hướng dẫn...
Môi trường học tập tại BMG tốt. Nội dung chương trình giảng dạy mang tính thực tiễn cao, cung cấp đầy đủ các tài liệu cần thiết. Giảng viên BMG nhiệt tình, thân thiện, gần gũi, chia sẻ nhiều kinh nghiệm với học viên.
BMG là một nới đáng tin cậy về đội ngũ Giảng viên kinh nghiệm và thực tiễn, Phòng Giáo Vụ làm việc rất tốt, chu đáo, tận tình với học viên. Qua khóa học, tôi học được những kiến thức thực tiễn trong công việc nhờ vào những tình huống,...
Lớp học rất vui và thoải mái, học viên nhận được nhiều thông tin và kinh nghiệm thực tế từ Giảng viên của BMG. Nhìn chung tôi hài lòng về khóa học Marketing này. Bên cạnh đó, trường cũng tạo mọi điều kiện để học viên học tập tốt hơn:...
Mình đã tham gia đầy đủ các buổi học của khóa Trade Marketing không chỉ bởi đam mê với Marketing nói chung mà bởi vì khi đến với Trade Marketing, mình cảm thấy lĩnh vực này chính là dành cho mình! Các chiến thuật Trade Marketing vừa độc đáo, sáng...