Trần Thị Thúy Phượng
BMG mang đến nhiều cơ hội va chạm thực tế và tạo môi trường tốt trong việc xây dựng nhiều mối quan hệ hữu ích đúng với tiêu chí: “Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp”.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Trần Thị Thúy Phượng
BMG mang đến nhiều cơ hội va chạm thực tế và tạo môi trường tốt trong việc xây dựng nhiều mối quan hệ hữu ích đúng với tiêu chí: “Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp”.
Đối với tôi, khóa học Chuyên viên PR chuyên nghiệp hấp dẫn và sôi động với nội dung học mang tính ứng dụng cao, nhiều kiến thức thực tiễn
Tuy thời gian đào tạo ngắn nhưng với tình huống thực tế, kiến thức nhận được từ khóa học Marketing giúp tôi có cái nhìn sâu sắc hơn trong công việc
BMG có sự quan tâm đến học viên và có nhiều hỗ trợ trong quá trình học. Tổ chức có kỹ luật. Phòng học và số lượng học viên vừa chuẩn cho 1 lớp học, mọi người trong lớp làm việc theo nhóm, dễ dàng trao đổi và chia sẻ...
Sau một thời gian tìm hiểu và lựa chọn ở một số trung tâm, tôi nghĩ tôi đã quyết định đúng khi đầu tư thời gian học tập và chi phí lớp học PR tại BMG...
Nhìn chung khóa học Quản lý bán hàng chuyên nghiệp mang tính thực tiễn cao, đã hỗ trợ và bổ sung kiến thức giúp ích cho công việc hiện tại của tôi. Càng học tôi càng tiếp thu những kiến thức rất thú vị, thiết thực.
Lớp học rất vui và thoải mái, học viên nhận được nhiều thông tin và kinh nghiệm thực tế từ Giảng viên của BMG. Nhìn chung tôi hài lòng về khóa học Marketing này. Bên cạnh đó, trường cũng tạo mọi điều kiện để học viên học tập tốt hơn:...