Huỳnh Thanh Tiên
Tôi rất thích khi tham gia học khóa học Marketing ứng dụng này, vì khóa học rất có ích cho tôi và những người cần kiến thức thực tế để làm Marketing, đồng thời, tôi hài lòng với sự nhiệt tình của Giảng viên ở đây.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Huỳnh Thanh Tiên
Tôi rất thích khi tham gia học khóa học Marketing ứng dụng này, vì khóa học rất có ích cho tôi và những người cần kiến thức thực tế để làm Marketing, đồng thời, tôi hài lòng với sự nhiệt tình của Giảng viên ở đây.
Tham gia khóa học này, tôi cảm thấy hữu ích, nó bổ sung thêm kiến thức chuyên môn cho những người chuyên cũng như chưa chuyên về Digital Marketing. Giảng viên rất nhiệt tình, thân thiện, và giàu kinh nghiệm.
Khóa học PR tại BMG rất thực tế, sinh động. Giảng viên nhiệt tình trong bài giảng và chia sẻ nhiều kinh nghiệm trong công việc giúp học viên hiểu bài tốt hơn. Lớp học rất vui, mọi người hỗ trợ nhau tích cực trong làm việc nhóm.
Có thể thảo luận, trao đổi với Giảng viên thoải mái là điều tôi thấy hài lòng và thú vị nhất khi đến với khóa Quản lý bán hàng chuyên nghiệp tại BMG. Các nhân viên, tư vấn rất nhiệt tình, vui vẻ hỗ trợ học viên.
Đến với khóa Marketing tại BMG, tôi rất hài lòng. Hài lòng về Giảng viên nhiệt tình, đều là những chuyên gia trong lĩnh vực, tư vấn viên và các bạn Giáo vụ chuyên nghiệp, tận tâm, thân thiện.
Hiện đang là lớp trưởng của lớp PRC 06, tôi cảm thấy rất hài lòng với sự quan tâm chu đáo của Phòng giáo vụ, luôn đem đến những hoạt động hổ trợ lớp học...
Tôi cảm thấy hài lòng khi học tập tại BMG. Khóa học dạy những kiến thức rất cơ bản trong Marketing. Ngoài ra, các Thầy/ Cô đã kết hợp kinh nghiệm thực tiễn trong giảng dạy, do đó giúp học viên hiểu hơn về bài học.