Trần Thu Huyên
Tôi là học viên đã học khoá Digital Marketing chuyên nghiệp tại trường BMG. Khoá học PR tôi rất yêu thích. Tôi ngưỡng mộ những giảng viên trẻ, năng động và có kiến thức thực tiễn.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Trần Thu Huyên
Tôi là học viên đã học khoá Digital Marketing chuyên nghiệp tại trường BMG. Khoá học PR tôi rất yêu thích. Tôi ngưỡng mộ những giảng viên trẻ, năng động và có kiến thức thực tiễn.
Sau một thời gian tìm hiểu và lựa chọn ở một số trung tâm, tôi nghĩ tôi đã quyết định đúng khi đầu tư thời gian học tập và chi phí lớp học PR tại BMG...
Tuy mới chỉ qua bốn tuần đầu của khóa học Marketing, nhưng tôi đánh giá khóa học này tốt . Tôi đã học hỏi được nhiều kiến thức hay ở đây. Giảng viên và các anh chị phòng giáo vụ rất nhiệt tình, hòa đồng với học viên.
Lớp học rất vui và thoải mái, học viên nhận được nhiều thông tin và kinh nghiệm thực tế từ Giảng viên của BMG. Nhìn chung tôi hài lòng về khóa học Marketing này. Bên cạnh đó, trường cũng tạo mọi điều kiện để học viên học tập tốt hơn:...
Case study thực tiễn, hệ thống thông tin luôn được cập nhật, bài giảng được truyền đạt một cách thực tế nhất, dễ hiểu nhất đối với học viên, chính điều này đã giúp tôi chọn BMG
Mục đích của tôi đến với khóa Quản lý bán hàng chuyên nghiệp tại BMG nhằm củng cố kiến thức và tạo thêm nhiều mối quan hệ. Và tôi thật sự hài lòng khi đã lựa chọn BMG.
Môi trường học tập tại BMG tốt. Nội dung chương trình giảng dạy mang tính thực tiễn cao, cung cấp đầy đủ các tài liệu cần thiết. Giảng viên BMG nhiệt tình, thân thiện, gần gũi, chia sẻ nhiều kinh nghiệm với học viên.