Bùi Thị Xuân Mỹ
Tham gia học khóa PR này tại BMG, tôi cảm thấy rất thú vị. Nó làm cho tôi hiểu rõ hơn về ngành PR và một số nghiệp vụ khác liên quan. Các anh chị Giáo vụ vui vẻ, hòa đồng, nhiệt tình hỗ trợ học viên làm tôi cảm thấy rất hài lòng
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Bùi Thị Xuân Mỹ
Tham gia học khóa PR này tại BMG, tôi cảm thấy rất thú vị. Nó làm cho tôi hiểu rõ hơn về ngành PR và một số nghiệp vụ khác liên quan. Các anh chị Giáo vụ vui vẻ, hòa đồng, nhiệt tình hỗ trợ học viên làm tôi cảm thấy rất hài lòng
Tham gia khóa học PR tại BMG giúp tôi có thêm những kiến thức thực tiễn, bổ ích về PR. Bên cạnh đó tôi còn mở rộng được nhiều mối quan hệ rất tốt. Thầy cô thân thiện, nhiệt tình; Phòng Giáo vụ hỗ trợ học viên rất tốt.
Cơ sở vật chất và thiết bị phục vụ học tập tốt, đội ngũ Giảng viên nhiệt tình, giàu kinh nghiệm, Phòng Giáo vụ hỗ trợ thông tin học tập tốt. Khóa học giúp tôi có thêm những kiến thức thực tiễn về Marketing và kỹ năng thuyết trình.
Tôi rất hài lòng về cách giảng dạy của các Giảng viên và hệ thống các thiết bị phòng học tại BMG. Giảng viên rất nhiệt tình, vui vẻ thân thiện và luôn chia sẻ những kinh nghiệm từ thực tế giúp học viên có những kiến thức bổ ích.
BMG là một nới đáng tin cậy về đội ngũ Giảng viên kinh nghiệm và thực tiễn, Phòng Giáo Vụ làm việc rất tốt, chu đáo, tận tình với học viên. Qua khóa học, tôi học được những kiến thức thực tiễn trong công việc nhờ vào những tình huống,...
Tôi rất ấn tượng với quy trình làm việc chuyên nghiệp của trường BMG. Bên cạnh đó là sự thân thiện của các Anh/ Chị nhân viên, sự tận tình của các giảng viên và không khí học tập thoải mái, gắn kết giữa các thành viên trong lớp
Đối với tôi, khóa học Chuyên viên PR chuyên nghiệp hấp dẫn và sôi động với nội dung học mang tính ứng dụng cao, nhiều kiến thức thực tiễn