Nguyễn Thanh Trúc
Tôi nhận thấy khóa học PR này được thiết kế phù hợp với nhu cầu thực tế của học viên, cung cấp nhiều kiến thức quan trọng và thực tiễn rất cần thiết. Ngoài ra, BMG có thư viện sách kinh tế rất hấp dẫn.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Nguyễn Thanh Trúc
Tôi nhận thấy khóa học PR này được thiết kế phù hợp với nhu cầu thực tế của học viên, cung cấp nhiều kiến thức quan trọng và thực tiễn rất cần thiết. Ngoài ra, BMG có thư viện sách kinh tế rất hấp dẫn.
Tôi thấy chương trình học PR chuyên nghiệp hấp dẫn, cung cấp nhiều kiến thức quan trọng và đáp ứng được yêu cầu của học viên khi tham gia. Tôi hài lòng với điều kiện học tập và những gì thu được cho cá nhân mình khi học tại BMG.
Giảng viên BMG không chỉ cung cấp kiến thức mà còn chia sẻ nhiều kinh nghiệm quý báu trong quá trình làm việc. Chúng tôi được làm việc nhóm, chia sẻ và học tập lẫn nhau. không khí học tập thoải mái, thân thiện,...
Khóa học đã giúp tôi hiểu rõ như thế nào là Marketing và làm Marketing như thế nào. Qua khóa học này tôi thấy mình năng động tự tin hơn.
Nhìn chung khóa học Quản lý bán hàng chuyên nghiệp mang tính thực tiễn cao, đã hỗ trợ và bổ sung kiến thức giúp ích cho công việc hiện tại của tôi. Càng học tôi càng tiếp thu những kiến thức rất thú vị, thiết thực.
Tham gia khóa học PR tại BMG giúp tôi có thêm những kiến thức thực tiễn, bổ ích về PR. Bên cạnh đó tôi còn mở rộng được nhiều mối quan hệ rất tốt. Thầy cô thân thiện, nhiệt tình; Phòng Giáo vụ hỗ trợ học viên rất tốt.
Giáo trình thực tế, thường xuyên có các bài tập tình huống, bài tập làm theo nhóm để các thành viên trong lớp trao đổi ý kiến và hỗ trợ nhau. Giảng viên có kiến thức thực tế, chuyên môn cao và chia sẻ cho học viên