Hồ Công Quốc Hùng
Môi trường học tập tại BMG tôi cảm thấy rất hài lòng và tin rằng với kiến thức PR tại đây sẽ hổ trợ một phần cho chuyên ngành Quản trị Kinh doanh ở Saigon Tech
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Hồ Công Quốc Hùng
Môi trường học tập tại BMG tôi cảm thấy rất hài lòng và tin rằng với kiến thức PR tại đây sẽ hổ trợ một phần cho chuyên ngành Quản trị Kinh doanh ở Saigon Tech
BMG có cơ sở vật chất và môi trường học tập tôt. Đội ngũ giảng viên có phương pháp giảng dạy dễ hiểu với nhiều kinh nghiệm thực tiễn và bộ phận hỗ trợ học viên rất nhiệt tình.
Có thể thảo luận, trao đổi với Giảng viên thoải mái là điều tôi thấy hài lòng và thú vị nhất khi đến với khóa Quản lý bán hàng chuyên nghiệp tại BMG. Các nhân viên, tư vấn rất nhiệt tình, vui vẻ hỗ trợ học viên.
Sau hai khóa học Marketing Ứng Dụng APM21 và Quản lý bán hàng chuyên nghiệp SMC05, với sự nhiệt tình của các Giảng viên tại BMG, tôi đã học được nhiều kinh nghiệm thực tiễn bổ ích cho lĩnh vực kinh doanh của mình.
Tuy mới chỉ qua bốn tuần đầu của khóa học Marketing, nhưng tôi đánh giá khóa học này tốt . Tôi đã học hỏi được nhiều kiến thức hay ở đây. Giảng viên và các anh chị phòng giáo vụ rất nhiệt tình, hòa đồng với học viên.
Tuy chỉ mới tham gia được 1/3 khóa học, song khóa học Marketing Ứng dụng chuyên nghiệp đã giúp tôi có được những kiến thức cần thiết. Giảng viên ở đây rất nhiệt tình, luôn hỗ trợ học viên. Bên cạnh đó, nhân viên BMG còn rất nhiệt tình với...
Theo tôi, đây là một khóa học bổ ích vì các học viên được chia sẻ nhiều kiến thức thực tiễn, đồng thời đưa ra được cái nhìn tổng quát về PR. Đó là bước khởi đầu rất tốt cho những ai thích theo đuổi về nghề PR trong tương...